Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kuvuta maji Dar

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mzee2000, Oct 25, 2012.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Nyumba ni kama mita 400 kutoka bomba kuu.Je gharama za kuvuta maji ni kwa kisio kiasi ghani.
    Nashukuru.
     
  2. C

    Chabo JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Hata mm nahitaji kujua jamani tusaidien
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Humu naona hakuna wazoefu, watembelee DAWASCO utapata taarifa zaidi.
     
  4. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sio gharama kubwa. Anza kwa kuulizia urefu huo bomba na kuchimba kiasi gani. Kisha nenda dawasco. Mita nakumbuka sie mchina tulifungiwa bure tulilipa kuchimba na kununua bomba na kama elfu arobaini kupata account. Gharama ni kuleta maji, kuunga dawasco sio gharama kubwa.
     
Loading...