Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kurekodi nyimbo za bongoflava.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tindikalikali, Nov 24, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wadau nina best yangu ambaye nataka nimsaidie gharama za kurekodi. Naomba anayejua gharama za studio kama Master Jay, Bongo records, Dhahabu records, lamaa, pancho na wengine wanaofanya kazi nzuri.>naomba msaada wenu ili niweze kufanya anaysis.
     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    $60 kwa saa moja
     
  3. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,113
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    sasa mbona watu huwa wanalalamika kuwa ni gharama kurekodi?

    $ 60 kwa saa moja na nyimbo moja si average ya dakika 5 hadi 10, so dakika 10 ni $ 10? Shilingi 17,500/= nyimbo iko hewani!! :shock:
     
  4. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mj rec ni 300000 na kwa lamaa pia ni bei hiyo hiyo bt bongo rec ni 350000! Huko kwa dully sijui ni ngapi
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wewe unafikiri kurecord nyimbo ya dk3 inachukua dk3?...duh!
     
  6. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuna mshkaji wangu mmoja mzungu toka norway ana studio yake pale kibaha anafanya kwa 100,000/ kwa nyimbo! Pia Mzuka records waweza pata bei poa!
     
  7. l

    laun Senior Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni Fundi Samwel ni prod mzuri,nimesikia kazi zake kadhaa kama sweet 16 ya nako 2 nako
     
  8. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ebana mkubwa huyo fundi samweli anapatikana pande zipi... na anagonga kwa kiasi gani?!
     
Loading...