Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kulala Zanzibar kwa siku 5

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RealTz77, Oct 6, 2009.

  1. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba kwa mwenye uelewa wa zanzibar anipatie majina ya hotels au lodge even beach hotels za kule ambapo naweza kukaa na kuenjoy kwa budget ones, at least isizidi $60 kwa siku.naaminia wanaJF nitapata data hizi hapa!(ni kwa watu wawili mume na mke) asanteni
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    mPM Kibunango!
     
  3. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sijaelewa kitu hapa mkuu,ebu nipe maelezo kidogo japo brief
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuna member wa JF anaitwa Kibunango muandikie ujumbe mfupi atakusaidia hizi gharama za hotel huko Zeenj.
     
  5. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkubwa Kibunango angezitupa hapa uwanjani hizo gharama maana iko siku na sie wengine tunaweza kuokota visenti tukafikiria hilo, au kama kuna anayejua amwage hapa tu wakuu
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du kuna jamaa anaitwa bwan kaka, huna haja ya kwenda na hela.Utalipiwa kila kitu nikupe namba yake?
     
  7. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yap kweli kabisa, bora ziwekwe hapa then wengi wafaidi pia,ujue watanzania wengi tunakosa information hizi,naelewa info zilizopo ktk internet nyingi zimewalenga wageni utakuta $165,$ 280-$500,....etc.Huyu mkulu tunaomba atusaidie jamani na watz tunataka tufanye holiday kwa urefu wa kamba yetu.utalii ni wetu upo nchini kwetu lazma tuufaidi jamani,japo once per year.
     
  8. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    masihara haya sasa
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Samahani mkubwa siku intend kum ofend mtu, my apology!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Upere umepata mkunaji hapa....hahahahaahahah
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    wewe mchonganishi mpwa si tayari nimemtaka radhi mkulu japo bado kauchuna.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mpwa jamaa anahasira sana siajabu anaelekea Kilwa!
     
  13. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu umeme ulikatika kama kawaida yake sasa ndo napata mda wa kukaa hme swaafi,nimekupata usimind.
    but hakuna mtu yeyote bado anaejua hizi habari humu JF?duh ntaogopa sasa kama jamii hii itakosa hili, au ndo yaleyale ya kuachia watu wa nje waje kwetu tuu?ukiwa nje ya nchi kuna office unafanya booking hadi kuchukuliwa uwanja wa ndege znz,ukifika hutoi hata cent tano klabda ununue dafu ndo hakuna booking basi!mwageni habari hapa wadau!!
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    una cheti cha ndoa sio unaulizia tu afu hata ndoa hujafunga ...nakwambia zenji huingii ukiwa hivyo..............
     
  15. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nina ndoa hai mkulu shaka ondoa,humu jf kwa kukimbia sasa hakuna hata mmoja mwenye hii habari?duh kunatisha sana kwa mtindo huu,watu tunajua tu pombe,mapenzi,ujambazi, kuchonga ,kulalamika,kuiibia serikali mapato na ufisadi, kweli hii ndo tanzania!!
     
  16. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dollar 60 a day, kwasasa zanzibar unalala katika hoteli nzuri tu, kwa mfano tembo hotel hipo bomba tu kwa hela hiyo utalala, kama unataka kwenda mabeach nenda kendwarock north ama kama east nenda bwejuu blueoyster. ama labda mkuu kama unaitaji five stars hotel hizo nilizotaja hakuna-
     
  17. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bajeti nzuri, unaweza kuenjoy pasipo shaka katika maeneo mengi uliyo yakusudia. Ila kuja hapa na listi ya hotel na viwango vyake ni kazi ndefu. Unaweza kufanya booking yako kupitia hapa na utapata kila aina ya ushirikiano. Karibu
     
Loading...