Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kukodisha gari la Harusi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TajiriMutoto, Jul 15, 2012.

  1. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    WanaJF naomba kujulishwa gharama za kukodisha gari kwa ajili ya maharusi kwa siku moja ni shilingi ngapi kwa Dar? Aina ya gari Mercedes benz E Class, kwa wenye ufahamu juu ya hili naomba nifahamishwe bei zinaendaje, Asante.
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Upo mji gani?Sasa unazungumza bila kutaja location utasaidiwaje?
     
  3. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Dar es salaam mkuu
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0


    Gari zinakodishwa maalumu kwa sherehe za harusi, kitchen party, send off au hata mtoko wowote ule wasiliana na Prisca kwa namba zifuatazo..... [FONT=&amp]
    022 -
    [FONT=&amp]2293256 au 0655 550005[/FONT].Toa taarifa wiki moja kabla ya siku unayohitaji gari.[/FONT]

    Source: TUNAKODISHA MAGARI KWA SHUGHULI MBALIMBALI... | Majoy Blog
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wataka kuoa au kusindikiza maharusi?
     
  6. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuna rafiki yangu wa karibu anataka kuoa mkuu
     
  7. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Shukrani mkuu
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ukiwapata uje utupe gharama zao,aina za magari na ubora wake...asante
     
  9. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mcheck Dotnata pia huwa yupo safi na ilikua ukiweka order ya msosi kwake then mkoko unapata Free!!! Yupo pale Riverside kama unatokea ubungo unaingia kushoto. Ana bei maridhawa... Nilimtumia 2009 so kwa sasa sijui kama bado ipo hivyo au kaboresha au keshaharibu. +255715888859
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Usisahau kudai ten percent walau urudishe mchango baba
     
  11. Ipyanah

    Ipyanah Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Unge post kwenye forum ya matangazo, trust me hili dili watu wangekuchangamkia, infact ungepata hata pachage nzima yaani hata magari ya flower girls, matarumbeta, chakula, nguo, coaster la wavamizi.... You mention it!! Kwa hapa Dar, niliona magari ya kukodi baada ya kituo cha mafuta cha Oilcom maeneo ya Victoria.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    All the best kwa rafiki muoaji......nafikiri umeshasaidika hapo juu!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Nenda pale Karibu na Urafiki karibu na Flats za NHC wanakodisha Benzi nadhani kama 300,000 Hivi
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Dah!Ngoja nifunge bakuli langu!
     
Loading...