Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kuishi hotelini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Rweye, Jun 16, 2011.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Kama mbunge analala hotelini kwa 50,000 kwa siku,je,inagharimu kiasi gani kwa wabunge wetu 350*50,000kwa siku*siku za vikao vya bunge*miaka5??

    Hivi ni kwa nini serikali isiingie mkataba na NSSF ikatenga pesa ikajenga nyumba za wabunge zikaweza kuwahudumia wabunge wetu kwa miaka mingi tu kuliko kuendelea kuwahifadhi wabunge wetu mahotelini,huu nao si upotevu wa pesa ya umma?

    Nawasilisha wanajamvi
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Tunahitaji pesa kiasi gani kulifanya hili?
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    wabunge wetu waongo mbona wanalala fifty six hotel gharama yake ni 15000 single na vyumba poa
     
  4. D

    DOMA JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mbunge aliyesema sh 50000 kulala muongo wanalala fifty six Hotel bei 15000 tu kwa siku
     
  5. D

    DOMA JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Jamani nimeanza kusikia habari za maadhimisho ya ukimwi. lakini serikali mbona inatuchanganya maana haitaki kutoa ripoti kama Babu anatibu au hatibu na kama anatibu maadhimisho ya nini? na kama hatibu serikali imejidhalilisha tena poleeeeeeeeeeeeeeeeee, kweli fikra zimeganda viongozi wetu au wachangaaji mnasemaje?
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo gumu hawatokubali kamwe.
     
Loading...