Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za ku-import cement ya Pakistan (Lucky cement)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rich Dad, Aug 2, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wana-JF natumai mko poa,
    Please naombeni msaada wenu juu ya kusafirisha/ kuingiza cement ya pakistan. Kwa kuanzia naombeni mnisaidie mambo yafuatayo;
    I) Ni kampuni gani maarufu inayoaminika kwa kuuza cement kwa nchi za Africa, ikiwemo Tanzania.
    II) Bei ya mfuko mmoja wa kg 50 ni ipi?
    III) Kontena moja la 20ft linachukua mifuko mingapi?
    IV) Duties zake kwa port ya dar es salaam zikoje?
    Asanteni sana
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    kaka usijaribu biashara hiyo imeshikwa na tycoons zakaria na metl!utashangaa storage ya mzingo kubwa kuliko cost plus profit.utayakimbia makontena bandarini.hapo hapo kuna vita ya viwanda vyetu vya ndani juu ya impoters
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    mkuu tani ni dola 100,but unaitaji kuwa na extral power.
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Nilishangaa kuona hiyo cement inavyonunuliwa kwa wingi hapo dar.
     
  5. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kontena moja linachukua tani ngapi? Na je, hiyo dola 100 ni bei ya hadi kufikisha bandari ya dar? Thanks
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu bongolala,
    Je, nikitaka kufuata tricks za hao tycoons natakiwa nifanyaje? Na je, wao wanaagiza kutoka kwa kampuni gani huko pakistani? Thanks

    <br />
    <br />
     
  7. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu mgodi,
    Hii cement inapendwa sana na baadhi ya wajenzi, wanasema ni nzuri kwa kutengeneza tofali za block.
    <br />
    <br />
     
  8. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2014
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Sijaona wachangiaji positive kama ilivyo kwenye thread nyingine. Tatizo letu watanzania ni ku - generalise mambo.

    Ukisoma thread nyingine, wachangiaji wanaeleza tatizo ni TRA, TBS pamoja na bandari. Lakini hapa inaonekana tatizo ni Zacharia na Metl
     
  9. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2014
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    We umechangia nn?
     
  10. Chumchang Changchum

    Chumchang Changchum JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2014
    Joined: Nov 1, 2013
    Messages: 2,088
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Sina ushauri ila nina nasha,,
    Cement ya Bongo nzuri na inalipa..
    Nimeweza kuwekeza kwa Cement ya Bongo kwa mda mrefu sana,,,
    Zingatia haya,Unapotaja kuwa kufanya hiyo Biashara usisahau kuwa mbunifu,Fyatua matofali na kuyauza,Nunua viwanja na kujenga nyumba alafu uza au pangisha,,,
    Mda sina ningekushauru zaidi lkn natumai umeng amua kitu hapo,,,
     
  11. Mathematician

    Mathematician JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2014
    Joined: Nov 8, 2009
    Messages: 323
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Big up
     
  12. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2014
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Thanks Mkuu.
     
  13. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2014
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Watanzania kamwe hatutofanikiwa kwa ofu ya kuthubutu na kukatishana tamaa.Ukishajua changamoto ni rahis kujua namna ya kuzikabili lakin sio kukatishana tamaa hao hakina metl wamezubutu ndio maana wako hapo walipo
     
  14. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2014
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Hii ndo Shida yetu kubwa, sijui tutaacha lini haya mawazo yaliyojaa mtindio Wa ubongo!! Sasa kama Zacharias na METLl wamejipenyeza pale TRA na TPA Wewe unashindwa nini kuwa na mtu wako pale?
     
  15. Kizzy Wizzy

    Kizzy Wizzy JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2014
    Joined: Aug 2, 2013
    Messages: 1,715
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mi na like tu wakuu endeleeni nukutupa maujuzi wajasiriamali wadogo!
     
Loading...