Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za kivuko kigambon zapaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Dec 29, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuanzia tarehe 1 mwezi januari mwakani nauli ya kuvuka kwenda na kutoka kigamboni itakua shiling mia mbili kwa mtu mmoja,na gari zitatozwa sh elfu mbili!
    Walalahoi tujipange kufunga mikanda,
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Bora niwe naogelea.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah,na gharama za nguo za kuogelea je?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Daraja la NSSf litakamilika lini??
     
  5. T

    Takayangu Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    litakamilika Mungu akipenda muungwana mwenzangu. Kama mishahara tu ya watumishi haipo ndo litajengwa daraja??? Tafakari na uchukue hatua. Ngwan ngwan ngwan.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haki elimu
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    subiri mwakyembe atakuja kukujibu
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    n'nde! n'nde!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katumia akili kama za viongozi wa serikali wanaojenga vituo vya mabasi yaendayo kasi wakati barabara hazipo
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mpaka garama za kivuko kipya zirudi na kuweka faida
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Serikali imeona ndo njia pekee ya kuwatimua wanaoishi kigambo ili wawalipe kiasi kidogo wakati wa ujenzi wa mji mpya
     
  12. D

    Derimto JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nahama Mji Mwema wacha nikajibane na wahindi na kina FF katikati ya mji maana kukaa mbali foleni kero kigamboni niliona ujanja sasa inakuwa kero na kuogelea naogopa kuliwa na samaki mimi.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nitaogelea bila nguo.
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Daraja letu liko mbioni.
     
  15. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,618
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    Kama mmesoma makala ya Mbwambo kwenye Raia mwema wiki hii ametoa tahadhari ya umma kujiandaa na hali ngumu zaidi 2012 kuliko hii ya sasa kwani serikali imekwama haina tena mbinu mbadala za kujiongezea mapato zaidi ya kuwakamua wananchi.
     
  16. G

    Geka Senior Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilitegemea wangeanza kuwalipisha maaskari na maafisa wa jeshi ambao huvuka bure.

    Kabla ya uchaguzi waliweka tangazo la kuongeza nauli ya kivuka lakini hawakutekeleza, na wakazi wa kigamboni waliyachanachana matangazo hayo.

    Tusubiri tuone, kama gharama za uendeshaji zimeongezeka, sio kweli, mv magogoni in injini nne na sasa wanawasha injini mbili hadi 3 tu, kutokana na hali hii, kivuko hiki kinachoka kila siku. Ninaamini ni suala wanalolipanga ili kuiba mafuta-kupiga nyoka.

    Tusubiri tuone, wakazi wa kigamboni wa jana si wa juzi, enzi za kitwana kondo na upuuzi wake wa sh.50 zimepita.
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    nitavukaje na demu wangu kuelekea mikadi beach.
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jk sijui tukuelewe je kwani kuna vitu havijawahi kupanda zaidi ya miaka 20 iliyopita japo hali ya maisha na kushuka thamani ya hela kushuka kama nauli ya wanafunzi ilikuwa sh. 50 kwa muda mrefu sana ila tangia uingie madarakani imepanda mara 2 kwenda mia na sasa 150 na nahisi mpaka uondoke madarakani 2015 kama waTz wataendelea kuwa wavumilivu yaani wasipokuondoa kwa nguvu ya uma tunategemea itakuwa zaidi ya 300, kivuko kinapanda bei ambayo ilidumu kwa muda mrefu tena inapanda kwakudable, Nishati za mafuta na umeme tunapata kwa mgao, je wanauchumi wako na uchumi uliosomea pale mlimani ndo ulikufundisha kuwa taifa linaendelea pasipokuwa na nishati kama hizi? Yafaa ujiulize na kuchukuwa uamuzi ambao utakuwa na faida kwa taifa na kuwafurahisha wengi kwakujiuzulu kwa manufaa ya taifa mliloliweka rehani mdomoni mwa simba mwenye njaa kali
     
  19. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona hicho kivuko cha kigamboni,wamechelewesha!inawezekana ni kati ya hudumu ya mwishoni kuchelewa kupanda.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    utazama wewe!
     
Loading...