Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za internet ziko juu sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mavella, Apr 24, 2012.

  1. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa gharama za internet kupitia mitandao ya simu iko juu sana nashangaa walisema mkongo wa taifa utasaidia kupunguza gharama za matumizi ya simu badala yake imekuwa kinyume. Mimi binafsi nilikuwa sijatumia internet ya airtel kwa muda mrefu kwakweli hawa jamaa gharama zao ziko juu sana.
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    post 33
    likes given 0
    likes received 0
     
  3. mbwigule

    mbwigule JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tusubiri UHURU toka kwa manyang'au wanaoshirikiana na vibaka hawa (Vodacom, Airtel, Tigo, Zantel, TTCL na wengineo) mwaka 2015 kwani kwa sasa ni zamu yao kutanua kwenye shamba hili la mwendawazimu.
    CCM watapaswa kutulipa watanzania kwa kila hujuma wanayotufanyia na kurudisha kila senti waliyotuibia kupitia wezi wa kimataifa hawa baada ya nchi yetu kupata Uhuru wa kweli.
     
Loading...