Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za drama ya mh.mbowe na police dar - ars,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jombi Jombii, Jun 6, 2011.

  1. J

    Jombi Jombii Senior Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makadirio ya Gharama za Drama ya Polisi na Mbowe

    Helicopter Expenses(Fuel) 4,650,000/=Go & Return
    Pilot and Co-pilot@ 300,000 1,200,000/=
    Helicopter staff(6pax) @100,000 1,200,000/=
    Police escort Dar-Ars(10Police)@50,000 askari waliopanda chopper 1,000,000/=
    Police escort Central to JNIA 8cars full tank @200,000 1,600,000/=
    Police escort Central to JNIA 8CARS@10Police staff@50,000 allowance 4,000,000/=
    Police escort Ars Airport to court 10cars full tank @200,000 2,000,000/=
    Police escort Central to JNIA 10CARS@10Police staff@50,000 allowance 5,000,000/=
    TISS allowances Dar 3,000,000/=
    TISS allowances Ars 3,000,000/=
    SUB TOTAL 26,650,000/=
    Uchakachuaji = Sub total 26,650,000/=
    Kimjini mjini for Riz1 and others= Uchakachuaji 26,650,000/=
    Time wasted,Depreciation of Assets(Choper and cars etc) 26,650,000/=
    GRAND TOTAL 106,600,000/=(Millioni Mia moja na sita Laki sita)

    JAMANI PESA HIZI ZINGENUNUA VITANDA DOUBLE DECKER 1,776(Kila kitanda Tsh.60,000) KWA WANAFUNZI 3,550 KWA MABWENI YA SHULE ZETU ZA KATA.

    KARIBUNI TANZANIA KILA KITU KINAWEZEKANA ISIPOKUWA KUMSAIDIA MTANZANIA!!!!!!!!!!!!

     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hahahahahahahaha... I lyk ur thesis big brother,,,, kweli serikali yetu hamna kitu.. Nimeamini gamba limevuliwa lakini limekwamia shingoni
     
  3. REBEL

    REBEL Senior Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hahaha.
     
  4. REBEL

    REBEL Senior Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hahaha.
     
  5. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Weka na nakala hapa za malipo lasivyo unataka tujadili Umbeya! Hata hivyo kumsafirisha gaidi kama mbowe ni jambo mhimu! Nasikia gaidi huyo alipigwa sindano ya usingizi
     
  6. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetishaaa jombaaa
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haaaa haaaa! Gaidi gani anayejipeleka polisi? Wataweweseka sana mwaka huu, badala ya Chama Cha Magamba, kutimiza ahadi zao wanakomalia tu kupambana na CDM!
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Saluti mkuu
    Inawezekana gharama zilikuwa juu ya hizo lakini kwa uchambuzi watasema wametumia million 5 tu.
    Magamba Bana.....
     
  9. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa aina hii ya wanachama ccm mtaendelea kutegemea mahakama na polisi kuwaokoa,wewe unadhan mtu mwenye fikra hafifu kama huyu ana mchango gani kwenye chama na 99% ya wanachama wapo kama huyu.Kumtaja Mbowe kama gaidi mtu kama huyu anatumia nin kufikiri'
     
Loading...