Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za Bango

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bernard Rwebangira, Sep 27, 2010.

  1. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima mbele wakuu, Naomba yeyote aliye na gharama halisi za kuandaa, kusimamisha na kulipia bango kuuuuuubwa ka ni yaonayo barabarani nchi nzima please.

    Kuna mtu alipata kunambia kuwa moja kwa hapa mjini ulipiwa Milion 40 kila mwezi, sina hakika sana na hilo ka kuna mwenye dataz please atumwagie humu.

    Naomba kuwasilisha
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu mabango yapo ya saizi nyingi, specify which size?
    Onyesha breakdown, hii figure ya 40milo ni kubwa sana mkuu!!
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Binafsi sifahamu labda tumuulize mkurugenzi wa habari pale ikuru, maana hiki kipindi atakuwa up to date
     
  4. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu namaanisha haya makuuuubwa sijui ni saizi gani lakini ni larger than life size.
     
  5. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tungeuliz Makamba lakini kwa vile yamelipiwa na serikali, nadhani tumwulize waziri wa fedha.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
  7. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,708
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Kwa bango la size ya 36 square metres (6 m x 6 metres, 3 metres x 12 metres, 4 m x 9 metres) gharama za uchapishaji ni Shs 1,000,000 kila moja (kama unayo design yako) na ubandikaji barabarani Shs 1,500,000 kila mwezi. Hapo inakuwa Shs 2,500,000 kwa bango moja kwa mwezi kabla hujaweka gharama za halmashauri ya jiji / manispaa za kila mwezi, kodi ya VAT na nguvu kazi / vijana wa kutundika. Ghrarama za design zinategemea ni michoro au picha za aina gani unaweka, kama ni binadamu utahitaji kuwalipa bakshish/consent fee ya kupose nk. Other wise watafute outdoor au wadau wao watakupa latest quotations.
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu hilo wazo nilikuwa naongea na wife jana tu, inaweza kuwa deal nzuri sana hii. vp gharama za kusimamisha bango lako la ukubwa wa kati (10sqm, 20, au 30)? Na vp kuhusu bei za "plotter" ya kuchapa mambango makubwa bei zake vp? Tufahamishane wadau, huku maporini outdoor hawapo!!
     
  9. Bernard Rwebangira

    Bernard Rwebangira R I P

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkulu hiyo link magumashi, haina kitu.
     
Loading...