Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za bandarini zinakuaje?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sajo, Nov 29, 2011.

  1. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    napenda kufahamu kama nikinunua gari japan,lenye engine ya mwaka 2000,na cc 2000 kwa gharama ya sh milioni 6,500,000/- mpaka kulifikisha dar es salaam harbour,nitachajiwa sh ngapi na tra/serikali mpaka nilitoe bandarini?na process hua inachukua siku ngapi kulitoa bandarini?kwa anaejua anisaidie
     
  2. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Namie nauliza swali kama lako, wana JF tunaomba mtusaidie gharama zitakuaje hapo.
     
  3. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    na vipi kuhusu vifaa vya umeme jua,gharama yake inakuwaje?
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tembelea mtandao wa TRA kuna formula, ukiewatembelea ofisini watakuelekeza
     
Loading...