Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za AIRTEL ni hatari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimla, Feb 7, 2012.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Wanabodi, Airtel, wamenila sh 45,000 ndani ya dk 10.Je hii ni haki kweli?? Nimewapigia simu custor services sijapata majibu ya maana. Ninahisi kuwa watu wanaiba kupitia mifumo wa IT au elimu ya IT waliyonayo. Mwenye experience na tukio kama hili aniambie alifanyaje?
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ulifanya nini ndani ya hizo dakika kumi?maybe its justified
     
  3. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Piga namba hii 0784105400 utapata majibu muafaka ni ya Corporate Customer Care Service
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,345
    Likes Received: 3,145
    Trophy Points: 280
    mmmh! Ulipiga wapi?
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Airtel ni wezi, ila Tigo wamezidi, siipendi Voda lakini sasa sina jinsi itabidi nijiunge tu na Rostam!
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hizo dk 10 ulipiga nchi gani? yote kwa yote tunaibiwa sana na makampuni haya ya simu
     
  7. k

    kalakata Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulipiga simu au ulitumia internet cause haieleweki ndani ya dk 10 ulifanya nn!
    Hata kama unapiga int. Call haifiki kiwango hicho na hata kama unatumia skyper internet huwezi kuliwa 45 ndan ya dk 10, ebu angalia usije ukawa uliingiziwa 4,500 kwa makosa ww ukadhani ni 45,000
     
  8. p

    papito Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu, waombe wakupatie bill print uweze kuona matumizi ya hiyo 45k. Halafu jiridhishe kwamba hiyo simu unaitumia wewe peke yako. Yawezekana pia mtu wa karibu yako (spause/family member/close friend) ameitumia bila wewe kujua? Labda huna full control na simu yako?
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 280
    maneno hayajitoshelezi
     
  10. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tunapiga kelele kila siku kuhusu mitandao ya simu nchini. Hatuna pa kukimbilia, tunabaki kimya na kukubali matokeo.
     
  11. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh utakuwa umerusha tu,au kuna mtu alitumia simu yako,kiwango hicho Airtel hawana
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Hembu dadavua kidogo
     
  13. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa lengo ni kuonyesha uliweka salio la 50,000 hakuna jingine hapa
     
Loading...