Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za airtel internet bundle zimepanda!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Rwiai, Apr 15, 2012.

  1. R

    Rwiai Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Airtel imepandisha gharama za internet, 400mb kwa sasa sh. 5000. Piga *154*44#
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hawa jamaa wameamua kutunyanyasa sasa! hivi kwani gharama za internet zinakuwa juu hivi?
    airtel wenyewe hawamo hata kwenye makampuni matano bora yanayo lipa kodi vizuri tanzania! selikari inampango gani na mkongo wa taifa?
     
  3. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Sio kweli, mi juzi nimenunua mb 400 kwa sh 2500. Andika internet kwenda 15444.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Amia airtel.
     
  5. idete

    idete Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bei mbaya airtel toka jana 25mb ~ 1500/= . watafakari tena bei zao la sivyo namaliza kifurushi na kutoa line yangu.
     
  6. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni kweli, inaonekana kuna mabadiliko.Airtel is no longer the cheapest ISP in Tz. Sasa sijui tutakimbilia wapi?
     
  7. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    ni kweli wamepandisha bei,kwani sasa unaweza kununua bundle za time based,yaani Tsh 200/hr,500/day nk,ambapo kama ni tsH 500 unapata MB 50,kweli wamenistaajabisha sana hawa jamaa,hebu mwenye taarifa za ISP wengine wanipe gharama za huko!!
     
  8. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani makampuni ya simu ya Tanzania ni ya wakubw. Maana yanavyowaibia na kuwadhalilisha watanzania nashindwa hata kuelewa nini mantiki ya kuwa na serikali. Katika Afrika ni Tanzania pekee yenye huduma aghali na za hovyo za simu na umeme. Lini tutakuwa huru jamani. Tumeacha wezi wachache watuchuuze na kutula tujikiona siyo?
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,010
    Likes Received: 2,828
    Trophy Points: 280
    Usidanganyike kaka tz tuna bei rahisi sana ya internet kama huamini nakupa details na source tuanzie kenya

    kenya
    Safaricom 50 mb wanauza ksh 100 sawa na 2000 ya bongo
    500mb ni ksh 499 sawa na elf 10 huku, wakati voda unapata 750 mb na ukimaliza bundle unapata net free sema speed ndogo
    Angalia hapa kwa maelezo ya bundle za safaricom
    Safaricom -PrePay Data Bundles


    Ukija airtel ndo usiseme ghali sana kwa siku ksh 150 per day unlimited sawa na elf 3 kwa mwezi ksh 2999 karibia elf 60 wakati tigo standar elf 35 tu na speed nzuri

    Jivunie kua mtanzania
     
  10. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,850
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    yeah man! Umesema vema mkuu! But kwanini wanapandisha gharama bila taarifa? Wakati wangeweza kuchapisha tangazo lao hapo juu kwenye red &white? Huku ni kutokujali wateja wao!
     
  11. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,010
    Likes Received: 2,828
    Trophy Points: 280
    Yah wanafanya makosa nakubali pia kutumia lugha za kuvutia watu wanunue kifurushi fulani lakini sio kusema vifurushi vyetu ni ghali kucompare na waafrika wenzetu
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nashuka kwenye hili basi linalowapandishia nauli abiria ndani ya basi . kwanza basi lenyewe ni ovyo tu . tuamieni zantel
     
  13. achengula

    achengula JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 385
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Upo sahihi mwenyewe nimejiunga kwa njia hii sasa hivi imekubali 400 mb kwa sh 2500. Lakini ukienda kwa *154*44# garama zake ni kub
    wa kama wengine walivyosema
     
  14. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Nyie mnaenda *154*44# kutafuta nini? Andika internet kwenda 15444 na utapata 400mb! Mi naitumia na leo ni siku ya pili tangu nijiunge. Acheni uzushi!
     
  15. Eddy M

    Eddy M Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawa jamaa mbona hawaeleweki mara pandisha mara shusha.Ni muda sasa KUHAMA AIRTEL
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mwenye taarifa sahihi atujuze, mimi leo ndio natalajia kurecharge bundlle yangu.
     
  17. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sio kweli, andika internet kwenda 15444 utapata mb 400, huko mnakopita mnachemsha.
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kumbe? thanx mkuu
     
  19. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    duuh! Vipi zile 200MB za usiku waliacha kuzitoa, coz najiunga nazo lkn kila nikifanya connectn inagoma? I wish nichakachue modem yangu ili nipate huduma kutoka mitandao mingine! AIRTEL wanatufanyia vibaya.
     
  20. rfjt

    rfjt Senior Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    @Matola, tumia ile ile njia ya zamani yaani tuma neno INTERNET kwenda 15444, utapata 400MB kwa sh 2,500.

    Mimi nimerecharge jana tu na hakuna matatizo yo yote.
     
Loading...