Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama ya Wivu wa Mapenzi hii hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PMNBuko, Jun 10, 2012.

  1. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida mwanamke mmoja (Mhasibu) amejikuta akilazimishwa na mume wake kuacha kazi kwa kisa cha wivu mkubwa wa mwanaume anayehofia kuwa mkewe anaweza kutongozwa na wanaume. Je, hii ni halali? Wanaharakati wa haki za binadamu na wanawake mnasemaje?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wala hii haihitaji harakati za haki za binadamu, huyo mwanamke kiazi. Anatakiwa afanya harakati za haki ya mhasibu.
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    huyo mke kama kaacha kazi, nitamshangaa sana........... ulisomeshwa na huyo mume? ya mbele huyajui, huyo mume kesho aki-dead?
    huyo kaka anafikiri nyumbani hakuna wanaume wa kuweza kumtongoza huyo mkewe, watongozaji wapo ofisini tu?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naye akaacha kweli?:eek: Bora wazazi wake wasingemsomesha, bora asingesoma.
     
  5. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    na huyo kaka angetaka kuoa mama wa nyumbani si angeenda kutafuta wale waliomaliza shule za Kata? wamejaa kibao hawana pa kwenda, tunawafanya maHG
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    of course why not............kasoma kupata maarifa bana not kuajiriwa acha alee watoto
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mwanamme ndo kasoma kuajiriwa?

    Kwa hiyo yeye ndo akatongoze wasichana huko ofisini?

     
  8. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama Mumewe anakipato kizuri na anaweza kumfungulia biashara sioni tatizo lakini wivu halafu mivuko inatumandu,atokomee zake.
     
  9. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Chaguo lake lilikuwa mwanamke msomi, muhasibu na mwenye experirnce ya miaka........ndo huyo sasa not from Kata Sec bana Fixed Point.............fixed mmmh...ndo mana Rigid eenh
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hiyo biashara itakayomkutanisha na wanawake tu ni ipi?

    Wateja, saplayaz, mikopo?

     
  11. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ana wivu gani huo??..ila wahasibu wazuri hao..ukimkuta mwanadada wa benk au popote pale,lazima atongozwe..Pesa inatema,na ukute anakua kujiremba,lazima utupe nyavu.kama kaoa,aache ujinga.Amwamini mkewe.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo sasa. . .
    Kidogo kidogo ataona hata kuwa mama wa nyumbani haitoshi, itabidi aache kwenda sokoni, then dukani na mwisho asotoke kabisa bila mume maana hata akikaa barazani tu anaweza akatamaniwa na kutongozwa.
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    huo usomi na experience ya uhasibu alitaka kwa ajili ya kuhesabia hela za kununulia nyanya sokoni? maana ukiwa mama wa nyumbani cha zaidi hela utakazokuwa unahesabu mara kwa mara ni zile za kununulia matembele
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Eti ehhh?
    Safi kabisa. . .na wewe usisite kusomesha mabinti zako ili wapate elimu yakukalia nyumbani.
     
  15. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hakuna lakini sio sawa na Bank kama anaona hapo kuna watu wenye pesa zao anaonananao kila siku.
     
  16. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengine bana, sasa huyo mwanaume alitongozaje huyo mke kama anahisi kutongoza ni kosa la kuachishwa kazi?
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unongea kwa kusikia ama kwa kuona?

    Ukitaka kujua, jichanganye na wafanyabishara wa kike ndo utajua kama bank ndo sio waaminifu sana.

     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa hili mwanaharakati mkubwa ni mwanamke mwenyewe! Kwani iwapo anatimiziwa kila kitu ana haja kweli ya kufanya kazi ya kuajiriwa?
     
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hivi karne hii bado kuna wanawake wajinga kiasi hicho??siamini!
     
  20. a

    amazon Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Looh, jamani shule ilivokuwa ngumu na mikikimikiki kibao mara supplementary, mara umenusurika ku disco..Leo hii uniambie niache kazi ntakuelewa? Huyo mwanaume ana wivu wa kijinga..
     
Loading...