Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama ya sherehe ya harusi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jun 30, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,987
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    wataalam, naomba mnijulishe gharama za kufanya harusi yenye wageni waalikwa 300
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unafanyia wapi??? Kijijini, Mjini au??? Kuna vitu vingi sana vya kuangalia ukumbi gani wa kiasi gani na mambo mengi sana
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    watu mia tatu,.......wa bongo bana-haya ndio tulivyo lakn
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Duhhhhhhhh ..
     
  5. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani ungeelezea na location ambayo itafanyikia hiyo harusi uanayotarajia ingekuwa rahisi kwa wadau wenye uzoefu kukupa details ulizoomba

     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mjini kwa watu 300, pombe -- around 12m
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Naomba mwaliko kama una Organise wedding yeyote ololz :)
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhh!.........
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Inamaana bila hii kitu harusi haiendi?
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    Laki moja!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,987
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    nataka iwe istana dsm
     
  12. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unaiwakilisha vizuri sana avatar yako.
    Muulize hyo jamaa anaweza kukusaidia.
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    labda nkuulize una miradi gani ya kwako ya maendeleo? umejenga? una elimu nzuri?
    una kazi inayokulipa vizuri? nauliza hivi kwa vile watu wengi wanawazia harusi za garama
    kubwa ilhali hadi leo anakaa nyumba ya kupanga
    ,hana mradi wowote wkt sherehe yenyewe ni ya siku moja tu. Harusi inakuwa na maana pale unapoweza kualika ndugu na jamaa zako wa karibu mkishatoka kanisani au msikitini mkafanya sherehe kidogo imetoka .
    inawezekana hapo una hela kidogo unategema watu wakuchangie wkt
    mtoto wa ndugu yako aliefaulu hajaenda shule kisa hana ada.
    watanzania tuamke tuache kuwazia sherehe kubwa huku tukifa maskini.
    Tuige wenzetu na nawasifu kwa vile nipo huku.
    hakuna kuchangia harusi,tena wao wakialikana hawazidi 50
    wanakaa kwa hoteli wanakula dinner imetoka.tanzania je?
    sory sina nia kukukatisha tamaa ila jiangalie ww kama ww na
    sii watu waisifie harusi kubwa kumbe unabaki mkavu baada ya harusi.
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Msosi 12k-15k pp
    Biya 2k/bottle
    ukumbi 100k
    na blah blah zingine.....
     
Loading...