Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama ya dstv full installation

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by marandu2010, Apr 14, 2012.

  1. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Habari wanajamvi,naomba kujua gharama ya dekoda,dish na installation kwa ujumla.asante
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Achana na hizo gharama za hao matapeli.
    Wapo wataalam humu JF full maujanja na hiyo kitu unakula free mpaka yesu akirudi
     
  3. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Hapo nashukuru kaka,bei ya dekoda na ungo iko vp?
     
  4. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wieni na mie hayo maujanja
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    unataka ya halali ama uchakachuaji ?
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nenda multichoice kama upo dar..90K kama sikosei ila ufundi ni 60K na package inategemea na wewe..
     
  7. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    hebu nipe taarifa ya hizo zote mbIli
     
  8. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Nashukuru bwana mkubwa,umenifanya nikajua hata maana ya k,mtu mwenye namba zao anipe,nitashukuru
     
  9. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    hv hii compact plus ina super sport tvs ngapi?
     
  10. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [h=1]Contact Us[/h]Plot 964 Ali Hassan Mwinyi Road
    P.O BOX 8933
    Dar es Salaam
    Tel: 0222 199 600
    0754 200096/7
    0787 600096/7
    Fax: 0222 667 327
    Email: Dstv@tanzania.multichoice.co.za
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kwa 450,000/- nakula hii kitu mwaka sasa
     
  12. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Kwa wazoefu,je inawezakana kuangalia stesheni tatu tofauti kwa kutumia dekoda moja? Natanguliza shukurani.
     
Loading...