Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama ya damu ya wanzanzibar ni umakmu wa Ris tu basi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KYALOSANGI, Feb 9, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,694
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Ukifuatilia hali ya siasa zETU UNAWEZA UKAKATA TAMAA YA KUISHI!Huwa najiuliza hivi Wazanzibar kumbe walichokuwa wanagombea ni madaraka kwa wachache tu! Hivi wale watu waliokufa wakifufuka leo !wakamkuta Kamanda wao aanasimamia utekelezaji wa Ilani ya Uchaguzi ya CCM watasema nini!
    AU UCHAGUZI WA MWAKA 2015 cuf WATAKUWA WANANADI ILNI TENA !
    Nafasi ya CUF kuwa chama cha upinzani cha kuaminika Tnzania bara iko wapi !Kuna kila dalili kuwa muungano unaaza kufa kifo cha polepole!
     
  2. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio siasa kaka hiyo.
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    ..bora Zenj kumetulia sasa tunapata nafasi ya kushughulikia matatizo ya Tanganyika.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aiseee kweli tulikuwa tunaangalia zenz tunasahau kwetu!
     
  5. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    muda umefika wa kua na tanganyika yetu tusilaze dam, tayari wa zenji wameungana na tayari wanaanza kuudai utaifa wao, sasa ni zamu yetu
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    wakuu,
    kwa umoja wetu tuifufue Tanganyika yetu....mpaka kieleweke.
    huwa ninashangaa watu wanaowabeza CUF ...kwa kweli wanatusaidia sana katika kuona makosa yetu na kutufungua macho.
    Ninafurahi kuona wanaJF tunaanza kufunguka macho..lile changa la macho la Muungano lilikuwa kiboko! Mazingaombwe ya muungano yanaisha nguvu zake kidogo kidogo.
     
Loading...