Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gharama na utaratibu kubadilisha jina kadi ya gari

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Purity1, Jan 7, 2012.

  1. P

    Purity1 Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanandugu habari ya weekend.

    tafadhali mwenye ufahamu naomba anielekeze utaratibu wa kufuata katika kubadilisha jina kwenye kadi ya gari pamoja na gharama zinazohusiana na zoezi hili. nimetembelea website ya www.tra.go.tz nimeshindwa kupata taarifa.
    nitashukuru sana wadau.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Unachukua car sale agreement, pamoja na card ya previous owner na TIN yako, unaenda navyo ofisi za TRA (zinazodili na kusajili magari) kuna form watakupatia unaijaza kisha watakufanyia calculation ulipie kiasi gani, kisha watakupatia form ya bank ambapo utapaswa kwenda kulipa hiyo hela, ukishalipia watakutengenezea kadi mpya kulingana na details utakazokuwa umejaza kwenye form ya mwanzo. Ni process ya dakika chache kutegemeana na speed yako. ila andaa kama 200,000 Tsh manake binafsi sikuelewa formula wanayotumia, niliwahi kusajili corolla wakanilipisha 160,000! Labda wajuzi watatufungua macho namna wanavyo calculate gharama...
     
  3. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    1% ya sales plus shilingi 60,000 kwa ajili ya kubadili jina. Hii nimekutana nayo juzi tu.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ila ukipitisha mwezi baada ya manunuzi unapigwa faini
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Kama nimepewa bure??
     
  6. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,532
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Duh! Hapo mie chali!
     
Loading...