Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama/mahitaji na changamoto za kuendesha blog ( mtandao wa kijamii)

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Richardbr, May 9, 2012.

  1. R

    Richardbr Senior Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My dears Karibuni tujenge Taifa jamani kwa kupeana maujuzi ili wengine tu copy na ku paste huku tulipo kwa maslahi binafsi kwanza na ya wengine pia hapo badae.

    Nilikuwa napenda kujuzwa kutoka kwenu wenye ujuzi wa mambo ya IT kuhusu hiyo mada tajwa hapo juu.

    Natarajia mengi kutoka kwenu

    Asante
     
Loading...