Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama juu Wizara Ardhi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fisi 2, Oct 2, 2012.

  1. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mshtuko umewakumba wananchi waliofika wizara ya ardhi baada ya kupandishwa kibabe gharama zote za huduma za ardhi kwa zaidi ya asilimia 400. Huu ni wizi wa mchana.
     
  2. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    search imetoka shs 10,000 hadi 40,000. Land rent kwa alielipa laki moja sasa ni laki nne. Nimeambiwa na official mmoja ni AGIZO.
     
  3. M

    Mchili JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Laki nne kwa lipi? viwanja havina maji, mitaro ya maji machafu hamna taa za barbarani wala mitaa haijanyooshwa!!

    Huu ni wizi
     
  4. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    sheria inampa waziri mwenye dhamana kufanya review ya gharama husika kulingana na mahitaji!
     
  5. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    sheria inampa waziri mwenye dhamana kufanya review ya gharama husika kulingana na mahitaji.

    Hebu eleza hayo mahitaji ni yapi na criteria ipi imetumika kupandisha % 400.? Huduma ipi imeboreshwa so far. Vigezo gani mmevitumia? Najua wewe ni mmojawapo wa wezi hao.
     
  6. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kila mmoja amekuwa tra. maanake serkali haina hela.
     
  7. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,086
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ipo siku sauti za waTZ zitakuwa suluhisho......
     
  8. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Hiyo ndo serikali ya awamu ya nne bana. Nyi mnafikili jk atapata wapi hela kwenda safari zake za nje ya nchi kuomba vyandarua na kubembea?
     
  9. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hayo ni mambo ya Dar
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    subirini muone ilivyopanda property tax ndiyo mtakoma kuifahamu serikali ya JK, kwani yenyewe imepaa hiyo land rent ya 400% ni cha mtoto
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya wananchi kugomea hizi kodi!!
     
  12. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,605
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Hiyo yote ni kwa ajili ya kugharamia safari za mk.we.re na vidosho ughaibuni.
     
Loading...