Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ghana Wagomea kampuni za simu

Discussion in 'International Forum' started by Mbunge, May 27, 2010.

  1. M

    Mbunge Senior Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BAADA ya kuona kwamba kampuni za simu zinawadanganya wateja wake wananchi wa Ghana wameamua kuttotumia simu zao leo ili makampuni hayo yajirudi.

    Simu zote za mkononi leo zinazimwa kwa masaa kadhaa kama adhabu kwa makampuni ya simu za mkononi Ghana ambazo pamoja na kutumia ujanja mbalimbali kuonesha kuwa wanawaletea wateja wake nafuu lakini zimekuwa zikiwanyonya ile mbaya.

    Tanzania mpo ?
     
  2. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni safi sanaaaa. Ukiwagomea siku moja tu lazima wajirudi.
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa bongo uzalendo huo tunauweza kweli? kama kugoma tu kwa ajili ya mishara yetu tumeshindwa!
     
Loading...