Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ghala la silaha Gongo la Mboto lalipuka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fangfangjt, Feb 16, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mabomu yanalipuka Gongo la Mboto polisi....

    Taarifa zaidi kufuatia.

    UPDATES: (by Invisible)

    1. Hali ni mbaya jijini Dar, nyumba zinabomoka, watu wanakimbia ovyo!

    2. Barabara ya Nyerere haitembei (kama unafikiria kwenda uwanja wa ndege ahirisha mapema), magari yameingiliana watu wanakimbia ovyo mitaani na barabarani kulikimbia eneo la maafa.

    3. Dalili zinaashiria mabomu ni mengi zaidi na milipuko itaongezeka, kuna uwezekano wa kupoteza raia na watumishi (wanajeshi) wengi kufuatia milipuko hii

    4. Watu kadhaa wamekufa kwa kugongwa na magari

    5. Mnadhimu Mkuu wa JWTZ, Luteni Abdulrahman Shimbo amesema:

    "Hali ni mbaya Kikosi namba tano maghala yamelipuka ni hatari, watu wahame, maghala yako karibu karibu sana, tunaomba wananchi wahame sasa hivi, tunajitahidi kuzuia moto unaotokana na hilo unaweza kwenda mbali sana hadi Kilomota kumi, wananchi walioko karibu na maghala ya kikosi Gongo la Mboto wasogee mbali sasa hivi.

    6. Kwa mujibu wa FikraPevu, anga limefungwa kwa muda na ndege hazitaweza kutua uwanja wa ndege wa Dar es Salaam.

    7. Mkono wa mtu (mwanamke), moyo na viatu (na khanga) vimeokotwa... - Radio One

    8. Bunge limeahirishwa kufuatia tukio hili

    9. Waziri Mkuu Mizengo Pinda anadai idadi ya waliokwisha kufa ni zaidi ya 19 lakini tunaarifiwa kuwa idadi halisi huenda ni zaidi ya 100.

    10. Jeshi la Polisi linawaarifu wale wanaotafuta watoto wao na hawawaoni kwenda kwenye vituo vya polisi jijini kwani kuna watoto wengi wamepelekwa huko.

    11. Wananchi wanaombwa kukaa mbali na eneo la tukio kwani hali haijawa shwari.


    Picha ya tukio kwa mbali sana...

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    VIDEOS:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hayo mabomu ni bora yawauwe polisi (walinzi wa CCM)
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tupe hata hizo habari ndogo ulizonazo ...
    sababu ni nini?
    wewe umesikia wapi?
    please anything...
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna milipuko mikubwa inaendelea sasa hivi maeneo ya Airport au Gongo la Mboto, walio karibu na tukio kulikoni?
     
  5. Glue

    Glue Senior Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mi nasikia kama radi vle?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mnh, we upo wapi mkuu? Umesikia wewe hiyo milipuko?
     
  7. Glue

    Glue Senior Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Me nasikia kama radi vle?
     
  8. M

    Mong'oo Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari za sikuu kuu. Jamani kuna milipuko Kama ya mabomu inalipuka. Mi nipo ukonga. Mpaka sasa kuna miale ya moto. Labda watu husika wangechukua tahadhari Kama ndege zinazotua
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo mabomu bora yalipuke kwenye matawi ya ccm ya Intelejensia (Polisi) Kuliko kulipuka huku kwa walalahoi tena mimi nataka yalupike na magogoni maana tumechoshwa na Ufisadi uliokithiri Ikulu:clap2:
     
  10. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    moto una waka vibaya sana mabomu yanalipuka Gongo la Mboto kwenye kambi ya JESHI!
     
  11. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Hata me naisikia.. Nikahisi ni radi.. Tujuzeni mliopo huko..
     
  12. Glue

    Glue Senior Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    i stil hear them. Nipo mitaa ya kinondoni.
     
  13. M

    Mwera JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Milipuko ipo na inasemekana inatoka katika maeneo ya kambi za jeshi, source tbc taifa radio imetangazwa sasa hivi saa 3.02 usiku huu.
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni mabomu kwenye kambi ya jeshi Gongo la Mboto, nyumba nyingi za raia jirani na eneo hilo zimeathirika.
    Tunafuatilia wahanga wa ajali hiyo, inaelekea ni zaidi ya Mbagala!
     
  15. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CONFIRMED: nimeongea na mtu , ame confirm hali ni mbaya moto unaonekana kutokea mbali!
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Watu walio karibu hebu tuelezeni, au drill ya kawaida ya moto na milipuko
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nini tena bongo? Utashangaa badala ya kudeal na chanzo halisi serikali ya ccm itasema cdm ndo wamesababisha!
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Tujuzeni wakuu,mnashindwa kutofautisha radi na milipuko?
     
  19. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ...Details pliiiiz!..
     
  20. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kimbiaaaaa!
     
Loading...