Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GF wangu anakatishwa tamaa na watu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyalotsi, Dec 14, 2011.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nampenda na yeye ananipenda. Kinachoniumiza kuna watu wanaonifahamu wanamfeed mambo yangu ambayo hayamvutii. Kuna wengine wanamtajia wasichana niliowahi kuwa nao. Mwingine alifika mbali zaidi na kumwambia mimi nimeoa na kuacha mke. Huwa ananiulizia majina ya hao wasichana na tulikuwa na uhusiano gani! Nilishamwambia kuwa nilikuwa na mahusiano huko nyuma na nimeacha lakini sikumtajia majina yao. Hivi haniamini? Nifanyeje? Naona kama itavunja uhusiano, maana kuna muda huwa nakasirika ila najishusha.
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kama unampenda kwa dhati then umwambie vitu vinavyokuhusu ambavyo unahisi akiambiwa na mtu mwingine itakuwa disaster....ni bora asikie kutoka kwako kuliko kutoka mdomoni mwa mwingine..niamini mimi,lazima uaminifu upungue especially wakati akikuuliza unaanza kubabaika...ndo kabisa atakuona una vitu vyako vya kijinga unavificha...Funguka bro!!
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Na si unajua mdomo haulipiwi kodi...mtu akiamua kuliongelea lako likitiwa chumvi hilo...haliliki hata kwa ndimu lazima GF wako akasirike,so kama una vijimambo vyako bora umwambie..
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Komaa ! Ng'ang'ana na Mususu wako hao wavimbamacho hua wapo kila eneo hakuna masika yakakosa Mbu!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kwa nini usimwambie past yako yote huyo mdada?
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nashukuru kwa ushauri. In short sikupenda kuanza kuzungumzia nilikuwa na nani au yeye alikuwa na nani before. Nilichomwambia ni tunaanza safari yetu wawili tuachane na waliotusindikiza nyuma. Ila akiniuliza huwa nafunguka ukweli na kuukana uongo. Kinachonikera ni ile kunikumbushia watu ambao wengine nilishawasahau.
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nilishamwambia kuhusu kuwa na uhusiano huko nyuma kabla yake na nimetengana nao.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mwanawane hapa wewe itabidi uwe muwazi. pamoja na kuwa honest inabidi ukubali kuwa kunauwezekano kuwa mwenzio asipendelee historia yako na hivyo kujenga mistrust kwako. sasa swali lakijiuliza ni je upo tayari kukubali kuwa kwenye uhusiano ambao wewe kwa muda mrefu utakuwa unajitahidi kumthibitishia kuwa u r trustworthy?....kama haupo ready basi jua kuwa hapa ni muda wakusepa.
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    unajua hata ungekuwa wewe nikikuambia nimepitia wasichana 15 mfano,ungeweka uoga wa kutoniamini kwa sababu utahisi mi ni virulent sana. Lakini nikishasema kuna wasichana nilishakuwa nao inatosha.
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nashukuru mkuu. Ntakomaa naye.
     
  11. marida

    marida Senior Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana nao wanachuki binafsi hao.Zidisha upendo kwa huyo Gf wako,na mwambie ukweli.Past is past.na yeye ndo present,aache kusikiliza wanafki.
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kuna faida gani kuanza kupekenyuana? Ni ajabu sana. Mmependana kama mnavyoonana. Kasoro za nje wala za ndani hazionekani na hazina athari katika mahusiano yenu kwani mmeamua kuacha ya kale na kuwa wapya. Sasa inakuwaje maneno toka kwa watu yaanze kubadili mentality ya mtu? Wakati mwingine huu ni ulimbukeni. Anachokonoa ya zamani ili muachane? Mkaripie huyo na wala usimbembeleze kwani anatapatapa. Kwa maneno yako mwambie aache ujinga na hakuna faida ya historia yako wala yake.
     
  13. E

    Edo JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Muuliza kakupenda wewe au hao watu wanaomjaza maneno!
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    je anayoambiwa na watu yana ukweli? kama ni ya kweli kwa nini usiwe wazi kwake toka mapema mpaka aambiwe na watu? hakuna kuaminiana kati yenu?
     
  15. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani hapo hata huyo Mpnz wako anasikiliza sana watu,
    Kwann anawapa watu nafasi ya kuongelea mpnz wake mpaka wamwambie mamabo yako ya zaman?
    Km anakupenda kweli nawe umekua muwazi kwake,onesha msimamo bwana,
    Mapnz ni yenu wawili hao wambea asiwasikilize na asiwe na muda wakuongea nao na kuwapa nafasi ya kukuharibia.
     
  16. h

    hayaka JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inavyoonekana huyo mpnz wako hana msimamo au bado ana akili za kitoto! mambo ya kufatilia kuwa ulikuwa na demu gani hapo nyuma hayana maana, cha muhimu alipaswa ajue msimamo wako wa sasa na ni jinsi gani we unamfeel na kujali, kaa naye ongea naye,
    anapaswa aelewe kuwa kabla yake we hukuwa h*n*s.
     
  17. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hehehehe hapo chacha kuna watu wana msururu wa totoz kiasi akianza kutoa historia huyo demu mwenyewe anaweza kuanza kuwazia kusepa .
     
  18. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Funguka mkuu kwa demu wako kwa kumuambia ukweli past relationship yako,
    pia jaribu kumuonyesha mapenzi ya dhati na uwe naye karibu.
    Pia kama bado una uhusiano na hao wadada wa zamani, kata mawasiliano nao haraka sana.

    Inawezekana bado ana wasiwasi nawe sababu hujawa muwazi kwake kitu ambacho kinamkosesha raha kabisa na ni mbaya sana ktk uhusiano wowote.
     
  19. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo mpenzi wako nae asijifanye anakupenda mpaka anakerwa na mambo yako yalio pita inamaana yeye hakua na bwana kabla yako au alikutajia majina ya wote? yeye asitake kujua alikua nani na nani sababu hamtafika mbali na wewe ndio ulomjulisha kwa hao marafiki sasa iweje awasikilize hao kuliko wewe? mwambia wenzie walipo acha yeye aendeleze na mweleze kero zake ndio zitafanya ukawarudie au ukachukue mwengine,yeye kazi yake nikujishughulisha na mapenzi na kukujali ili usiwakumbuke wale walopita kwa RAHA zake kama atakua na mjanja,mwambie Ujanja kupata sio kuwahi sasa kama anataka uibiwe kwenye mikono yake kazi kwake...
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ndo hapo! Hata mi naogopa kumtajia msururu asije nikimbia. Nampenda sana na wengine woote,nilishawaacha.
     
Loading...