Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Getrude Mongella atumwe Malawi mara moja.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZeMarcopolo, Aug 8, 2012.

  1. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ukiangalia video hii Keynote Address: Joyce Banda, President of Malawi - YouTube dakika ya 34-36, utagundua kuwa Tanzania ina hazina kubwa kupitia Getrude Mongella katika jitihada za kumaliza mzozo wa mpaka kidiplomasia.
    Hakuna haja ya kuchelewa. Rais anapaswa kumuagiza Membe kumuingiza Getrude Mongella kwenye timu itakayoenda Malawi tahere 20 mwezi huu.
    This is the world of connections and in any matter concerning Malawi Getrude Mongella is the connection.
     
  2. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,798
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Mkuu ZeMarcopolo kwa kuwa Mh Membe yupo jamvini atazingatia ushauri wako.
     
  3. B

    BondJamesBond Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ndio upuuzi na ujinga tusiotaka. Its about time tukasimama kama wanaume. acha huyo malaya Joyce atume watu wake waje Dar lakini sisi hatuendi kwao Ngo...if anything tunaye balozi wa Tanzania Malawi ataongea kwa niaba ya Membe.

    Wao walitutukana na kuanza vitisho sisi tumejibu wao wana gwaya sasa why should we waste tax payers money kupeleka watu kule?

    wacha wao waje Dar kuomba radhi kisha tutawapa PRE CONDITIONS AND TERMS za kuzungumza nao.


    otherwise WE DO NOT NEGOTIATE WITH TERRORISTS

    Its that simple.
     
  4. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2,837
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Nice mkuu. ******* kama kikwete ndo wanataka ku negotiate.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kila siku unaambiwa wewe ni kiazi

    this is beyond kujuana na ushikaji, simply because umetokea kwenye favours za kujuana basi kila kitu unataka kiende kiswahiba-swahiba. malawi-Tanzania is beyond "umemtoa wapi huyu baba".....

    and if these are your connections strategies, utaishia kuwa mlamba-mat@k0 hadi siku yako ya mwisho

    problem like this is solve through sound strategies na sio ushkaji

    SHE IS A PRODUCT OF USAID..... HER PLATFORM IS NOT GETRUDE,
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    HAKUNA USHAURI HAPO, NI KUUZA SURA TU... HUYO TRAITOR ANAZIDI KUTHIBITISHA MYOPIA ALIYONAYO... HE HAS RUBBED HIS ASS TOO MUCH THAT IT HAS LOST ITS SOFTNESS AND SENSITIVENESS..........sad

    msasa.jpg
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Mongella lost her intergrity/credibility when she presided over the African Parliament, she cannot be a good ambassador in any African mission!!
     
  8. m

    manucho JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni nani huyo Getuu
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Huh!! this sounds too bitter!
    Unless there is something i surely don't know about this whole matter!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Surely you dont buddy!!! He is a sell out.... sell out
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mhhh...kama mambo ya ulimwengu huu yanaenda hivyo mbona wanyonge wana nafasi ndogo sana ya kuishi. Maana kesho akija mbabe kutoka ulaya au marekani na kutwaa nchi yetu tutasema kwa nani?
     
  12. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwani wizarani au serekalini wafanyakazi hakuna wakutumwa?Huyu mama kazeeka sasa jamani mwacheni apumzike sasa.
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Eeeh...yamekuwa hayo?
     
  14. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    huu ndiyo muda wa kuzitoa vumbi mashine zetu sababu zina miaka mingi hazijakoga.
     
  15. f

    filonos JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    jems Bond mwenyewe mbona mpole na mpenda Amani 2 sasa we Bond wa kuchora mkari ivyoo Bi mdogo kakosea atakiwa aongee na Mwamke mwenzie kama Shost..wanaenda Salon then wanaonga hiyo pekeyake ni fimbo kulikoni kumtumia mtu na ndevu zake kwenda ongea na bi mdogo hana haja
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    was referring to mleta mada not Mama Banda mkuu:wacko:
     
  17. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaonekana muda wote unafikiria viti maalumu,kwenye mambo kama haya ya utatuzi wa migogoro mikubwa ya nchi na nchi hayahitaji VITI MAALUMU.
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ukiona mtu anabeef na wewe lakini hana ujasiri wa kukwambia face to face badala yake anajificha kwa jina la siri ujue huyo mtu ameshajiona inferior kwako. dawa ya mtu huyo ni kumignore aendelee kuwa obsessed na maisha yako wakati wewe unaishi maisha yako kama Mungu alivyopanga. Kuna siku mtu huyo atajigundua kuwa anachofanya ni ujinga ambao unampunguzia muda wa kuenjoy maisha yake. Hapo anaweza kuamua kukuface na kukwamba what the matter is au anaweza kupotezea tu tabia ya kufuatilia maisah ya wengine. Hilo ndilo linalomsumbua huyo bwana hapo juu na wenzake wa aina hiyo.
     
  19. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    You are sick...
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,807
    Likes Received: 4,684
    Trophy Points: 280
    Yani haka kamama Kafisadi kalikofanya ufisadi kwenye Bunge la Afrika bado mnaona ile mihela aliyonayo haimtoshi mpaka tumuongezee miposho zaidi? Nyambafu zako.
     
Loading...