Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Geti la Boss

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Nov 30, 2007.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 30, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Boss mmoja aliingia kazini kwake kasahau kufunga zipu ya suruali yake sasa secretary wake akamfuata na mazungumzo yakawa hivi:

    SECRETARY: Boss leo umesahau kufunga geti nyumbani kwako...

    Boss akabaki anashangaa... Baadae wakati anakwenda chooni kujisaidia ile anataka kufungua zipu akaikuta iko wazi ndio akajua alichokuwa ameambiwa na Secretary wake.

    Akarudi mpaka kwa secretary na mazungumzo yakaendelea:

    BOSS: Bibie ulivyoona geti wazi je uliona benz langu lime paki au...?

    SECRETARY: Hapana Boss niliona kitoroli kidogo kimepaki kina matairi mawili
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2007
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    HAhahahahaha Xpaster unaivunja mbavu sana!! unavichekesho vingi sana...asante
     
  3. Jaden

    Jaden Member

    #3
    Aug 21, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo secretary alichoka kazi!
     
  4. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2009
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bosi ndio alieanza utani secretary kamalizia.
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ningekua mimi bosi namlima barua ya kumtimua, yani anasema kaona 'toroli' badala ya 'benz', hii ni ZALAU na si dharau!
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Jamaa karudi kuunganisha chorus!
     
Loading...