Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GET YOUR OWN FREE WEBSITE !(anyone can have a website)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mkimagi, Mar 25, 2010.

  1. M

    Mkimagi Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana forum !
    Tengeneza family website ,business,charity and even blog at a 31% trade discount !
    Wasiliana na sisi at:
    tzproducts@gmail.com
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Pls refer to the topic of your post. 31% does not sound like free to me!
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    31% dicsount? what is the real price there?
     
  4. C

    Chongowela Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, since when does anything free have a discount?!
     
  5. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkimagi, rekebisha tena thread yako urudi upya.
     
  6. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu Kama unataka kuitangaza service yako
    hiyo ya kutengeneza website ni lazima uonyeshe bidhaa
    zako zikoje.

    Tengeneza hata ka jpeg image ka template ya website
    uliyo tengeneza halafu u-upload http://imageshack.us ili
    watu waone kazi yako.

    Pili ili uweze kutuonyesha uko serious na service yako
    lazima uwe na website, hapa simaanishi free hosting
    kama blogger au wordpress. Nunua ka domain hata kama
    ni .info ya $2.99 kwa mwaka toka http://namecheap.com.
    Watu wengi wala hawajui gharama ya top level domain.

    Pia ni lazima uwe savvy marketer unapofanya mambo haya...
    tengeneza ka blog ili uwe unatoa tips, tueleweshe
    akina sisi umuhimu wa kuwa na website.

    Usiishie kwa wabongo tuu kama unataka ku-make
    REAL MoNEY kama $__________ a month jiunge kwenye
    website za kimataifa ambazo watu kama sisi huwa
    tuna post jobs ili watu wenye vichwa vyao watufanyie
    kazi wakati tunapata "pina colada".

    Huu ni ushauri tuu...kutengeza website peke yake
    siku hizi hakulipi kama zamani (90s) kwasababu
    kuna application nyingi za web2.0 ambazo zinarahisisha
    kazi.

    kama unajua ku-code any web programming php/msql na cURL
    au kama unajua perl/python/C/C++/C#/JAVA unaweza kufanya
    maajabu ndugu yangu. kwasababu watu wengi wanahitaji programmers
    ili wawatengenezee scripts za ku-automate wed activities, kama
    kutengeneza tweeter accounts, article poster robot au ku-upload
    Youtube videos n.k

    Hizi ni baadhi ya website ambazo unaweza kupitia ili uone
    wenzako (freelancers) wanafanya nini.

    http://elance.com
    http://scriptlance.com
    http://odesk.com
    http://liveperson.com
    http://project4hire.com
    http://getacoder.com
    http://codingforums.com
    http://odesk.com
     
  7. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    31% of free is ehhh ehh extra free? ama unatulipa kututengenezea website? na tangazi hili liko sehemu mbili, hapa na kwa biashara ndogo ndogo. Hii pia inapaswa kuondolewa kwani sio nafasi ya kazi, sio tender ni ehh ehh Ni Tangazo.
     
  8. m

    mkomba Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2006
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kama ni free kwa 31% tell us its 100% first
     
  9. B

    Boca1 Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ebwanaeeeeeeee umemjibu
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nitengeneze website ya familia? Ili iweje mkuu? Blog is more than enough and its for free!
     
Loading...