Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Get tugedha ya wapwa na mabinamu wa mahusiano.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Oct 30, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Yale mambo yetu yale. Yale ya Bwashee Geoff na dada yangu ambao wapwa na mabinamu wa JF tulifanikiwa kuweka mambo yao sawa. Nazungumzia kale ka get tugedha ka kuwapongeza. Jumapili ni kesho kutwa.

    Nataka kujua nani na nani wanaahidi kuhudhuria bila kukosa ili mwenyekiti niendelee na maandalizi kabambe. Lokesheni nitawatumia kwa PM ili wale bestfriends zake mpwa nguli wasiharibu mazingira, si mnajua tena? (Yu knoo woram seing?) Mawazo ya nini nanini kiwepo yanapokelewa kwa mikono miwili.

    Mpwa Masa najua yuko kwenye dozi, anaruhusiwa kutuma mwakilishi. Wapwa kazi kwenu kujivinjara na kupongezana. Kwenda off point ni strictly prohibited!

    Naomba kutoa hoja.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi nitahudhuria shemeji!kwa niaba ya mtrajiwa wangu nasema ubarikiwe sana na tupo pamoja!
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nitafika wa kwanza kama tulivyofanya kwenye previous mtng.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Duu hamuwezi postpone till further notice ? hahahahahah Nguli una simu yangu wewe nibeep mimi nitaongea na wote hahahahah next time nitakuja na Mzeenj akiwa na Hijab na mimi kwenye kanzu ila tutakamua ulabu na kiti moto!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    na kwakweli safari hii naomba tuiboreshe zaidi!eneo la tukio shemeji atatupi-emu!

    naomba tuzingatie muda!:D(kwako shemeji krispini!)
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tuko pamoja mpiganaji!tutakubipu tu wewe utaruka hewani!furaha iliyoje unaongea laivu na SEMENYA:D
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Krispin amepinda hata siku ya kufa atachelewa!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahaha Mpwa huna mwakilishi? Fidel atakuwakilisha bila wasi.
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa Masa hayuko kwenye dozi, bali kawekwa kinyumba zenj, au kwa lugha nyingine yuko asalimwezi anajiexpress.

    Halafu binamu mimi ndani for the fest time.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpwa masa,
    utajisikia amani kiasi gani kuongea laivu na mkuu carmel!hahahahah.hapo atakuwa keshalewa juisi yake ya pilipili:D
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Siku ile ilikuwa jinsia moja, mi nikala kona kuwahi taarabu mitaa ya migomigo. Safari hii mchumbangu ameniahidi kuwepo, sina shaka.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Down to earth wazee hahahahahah cant wait....! Siku nikiwa na Mzeenj full heshima msiseme tiGo maana anaibu mbele za watu!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Naimagine utakavyoingia na bajaji! hehehe!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Hahaha Bongo tambarare kuna watu wamefanya mapenzi kwenye Bajaj!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hana wadogo zake mitaa ya Sinza?
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahah!furaha iliyoje!kibajaji fasta
     
  17. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaa Ithought ulimpiga stop semenya, ole wako fidel asipotokea mi simo, utajashangaa anakung'ang'ania mbele ya wife. lol.
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kibanda maiti Zeenj babake!
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wadogo zake wengi watakuwa tandika!kule wazenji shazi
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    MASANILO unavaa msuli? kwani una ule ugonjwa unaowapata watu wa pwani, adui yake na honi ya gari?
     
Loading...