Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Get tugedha ilifana na ilikuwa bomba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Nov 2, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa wale walio miss kikao cha jana msiwe na kinyongo wapwa wana andaa get tugedha ingine tunawakaribishana wana jamvi mnaweza kuwasiliana na ZD,Nguli , Chrspin, Carmel, Geoff, Yo Yo hata mm mwenyewe.
    Kwa kweli jana tulienjoy sana wapwa watakuja kumwaga vitu hapa.
    Next time get tugedha sijui tutaifanyia wapi lakini ni vizuri sana kuonana na kufahamiana mlio miss ya jana msikonde next time kama kawa mnakaribishwa ila wasiliana na wadau hapo juu.
    Shukrani nawashukuru nyote mlio kuja jana.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Tukutuku ilipoteza direction!
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa safi sana ila raha yetu ingetimia endapo tungejua afya ya mpwa mwenzetu Burn tulyesikia ni mgonjwa wa mafua makali.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha nilielemewa fikiria Ndovu+ Safari+Kilimanjaro+Ndovu
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Umesahau......... na mgonjwa! Mpwa bana!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe burn hakuwepo, mafua ya kitimoto yalimkamata au woga wa shughuli? Burn bana! Hahaha! Dada yangu alifunika mbaya na ile shela. Bwashee mwenyewe alikoma. Ila rekodi alivunja Carmel, ile Bajaji nilifikiri imepata pancha! Hahahaha!
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli Carmel anatisha WIDE LOAD! shez well grounded well fed, rl african mama.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah nilimfikisha salama alikunywa mno Konyagi akadai anaumwa.
    Mpwa next time kijiwe kitakuwa wapi?
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Kama kawa tutawasiliana kwa PM. Si unawajua kina Bestfriends wa mkuu nguli (Yu knoo woram seeeein)? Hivi mgonjwa alikuwa he/she?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha basi jukumu la kutafuta kijiwe chenye nyama choma tuwaachie Nguli na Geoff mgonjwa alikuwa He Geoff alikuja aliniona nae mzima tu nikawa na kazi tena ya kumpeleka mgeni TAZARA dah alikuwa wide loaded teh teh teh
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Mchumba alinimaliza nguvu na ile red flower aliyonitwanga. Serengeti ilipanda kichwani kwa kasi ya ajabu. Mchumba bana, sitamuacha mpaka kufa.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Mpwa Masa na toto la kizenji, simpatii picha. Mpwa YoYo kwa kitimoto hawezekani! Hahaha! Inabidi hafla irudiwe tena!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mafua gani tena jamani isijekuwa ni mdau mkubwa wa ...Nk nk
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mpwa nilikuwa na dripu kadhaa ila kwa upendo wangu kwenu nilimuomba nesi amix na ndovu mpya kwenye hiyo drip, vipi kulikuwa na muingiliano wa kijinsia? next tym nitahakikisha natia maguu
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole mgonjwa una kasheshe teh teh ndovu na drip
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Da pole sana mkuu.
    Yeah kikosi kazi kilikuwa full soma hapo juu utawaona walikuwepo.
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    binamu nilitembelea sehemu za kaskizi ni kontakt swain flu, na si vingine hihihi
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli na this tym hiyo wide load itabidi ifanyiwe utaratibu wa ku accomodate two vehicles au vipi mpwa?
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida ya wapwa na mabinamu. Nilikuwa na shemeji yako ZD bega kwa bega. Palikuwa hapatoshi.
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Burn pole sana kumbe kweli mzee ulikuwa unaumwa.
     
Loading...