Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Get the message...?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Invisible, Sep 30, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    |
    v


    [​IMG]
    |
    v


    [​IMG]

    |
    v


    [​IMG]

    THEN....

    [​IMG]


    |
    v

    [​IMG]

    |
    v

    [​IMG]

    Need we say more?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Mmmmhhh hiyo picha ya kwanza very ineresting hasa hiyo slogan ya ari mpya kasi mpya ilivyo kwenda na kuchoka kwa raia huyo.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    inaleta hasira hiyo..........acha jamani wengine tunaroho nyepesi tusije tukaanza kuwapopolea mawe waheshimiwa hawa...........jamani!maisha bora kwa kila mmbongo?
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu wangu invisible, hapa umeweka ujumbe kwa akili kubwa na ustadi sana.

    Maana, ujumbe huu wa kipicha utafika vizuri sana. Huwa hawapendi kusoma. Lakini, macho hayana ukuta/mpaka, ....

    Let those who have eyes to see and see ....
     
  5. Y

    YE JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu mkubwa!
     
  6. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    what are our priorities? kulikuwa na haja gani ya kujenga jengo la gharama kiasi hicho na ilhali tuna njaa sana?
    ona hata benki kuu imemaliza pesa nyingi bila sababu

    ili tuendelee tunahitaji uongozi bora wenye kuweka priorities ni muhimu sana. Pesa ipo lakini hatujui kupanga vizuri matumizi ili tutoke kwenye umaskini huu.
    Rwanda wanajitahidi sana kwa hili
     
  7. L

    Lampart Senior Member

    #7
    Oct 1, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nd. Ng'azagala,
    >Pesa ipo lakini hatujui kupanga vizuri matumizi ili tutoke kwenye umaskini huu.<


    Much can be done with limited resources but with unlimited imaginations!
    Lakini ndio hivyo tena!
     
  8. d

    dixon Member

    #8
    Oct 1, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi kila siku huwa nasema hii nchi kama ni CD inaimba tunaomba tuiweke pozi (tuisimamishe) halafu tuulizane huu mziki unachezeka au auchezeki? au
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hiyo inategemea mhusika ana mtazamo gani. Mambo mengi yanafanyika ila linapokuja suala la matumizi ya pesa za umma, picha inayokuwa kwenye kichwa cha mtu anayehusika na kupanga mikakati ni tumbo na matanuzi yake tu! Hadi tutakapoweza kutanguliza ramani ya Tz ikiwa na watu wote humo ndani yake na hasa hasa wale masikini wa Veyula, Mzakwe, Mkuzi n.k mambo yaataendelea hivi hivi hadi Yesu atakaporudi!
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ungeweka Gulfstream, VX, Nissan, Benz halafu linganisha na picha za Tandale moja iliwahi kutoka hapa, hospitali zetu zinavyotisha, shule za sekondari zinavyosikitisha, mahakama za mwanzo zinavyochekesha, hali halisi ya mtanzania asiye na matumaini hata kidogo na baadaye tujiulize sisi kama Tanzania what is our priority?????????????????? If we have one at all
     
  11. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    njia rahisi ni kutengeneza vi-pamphlet na kuvisambaza vyenye ujumbe kama huu ulio rahisi kuelewa. Heading: Pesa yetu inaenda wapi?
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    duuuh mkuu.kweli you have connected the dots..kwa mishahara hiyo then Pinda anatuambia eti tusivae suti wakati sisi ni masikini.teeeh
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Invisible Mkuu heshima sana. You have been creative enough. Kwa kweli niliangalia jengo hilo la ubalozi nikajiuliza, Hivi wafanyakazi wake ni kama wa Wizara fulani au wamejenga pia kwa ajili ya biashara (renting office space???). Imagine 10% of 10 billion???? Tehe tehe. Maisha bora kwa kila mtanzania!!!!! Jamani wanasiasa acheni kupotosha maskini na hohehahe wa Tanzania!!!
     
  14. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    oooh Lord God have Merci!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nimesoma juzi kuwa 3rd and 4th floor is for renting ili kuiingizia serikali kipato.yaani sanaa tupu hii nchi.
     
  16. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tuliambiwa kuwa serikali haitakiwi kufanya biashara, ndio maana viwanda na mashirika yote ya SU wakabifshishwa na kuanzisha agencies kama vile Tanzania Building Agency,Business Registration ald Licensing Agency etc sasa ikija kuwa hivyo ( kama kweli) wananchi tunapata kizunguzungu.

    Jengo la ubalozi kenya serikali itapangisha, Jengo la PCCB sehemu itapangishwa, Twin Tower na sasa ubalozi wa marekani nayo sehemu watapangisha sasa hii imekaaje jamani which is which.

    Au TBA itafungua branches ubalozini kushughulikia hayo??????
     
  17. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Amekuwa mkuu always mzee........and all these happen....? need to be more proactive na kuing'oa serikali iliyopo madarakani.....vinginevyo utalia hivyo hivyo mpaka Jesus arudi......!
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    halafu maisha hayo mtu anakwambia rudi homu tulijenge taifa!!kivipi???yaani unaweza kulia walahi tena,mungu pishia mbali
     
  19. Didn't get any message...
     
  20. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie ndio nimeshindwa kuelewa kabisa walitumia realtor gani hawa jamaa kununua jengo hilo kwa $10M, maana naona cha juu ni kikubwa mno hapo. Duh yangu macho!!
     
Loading...