Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Get Moem that Give You Free Internet!!!!!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfupa2, Apr 25, 2012.

  1. m

    mfupa2 Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Buy for 30,000 Tsh and get free Internet for 6months.
    visit any airtel shop now.

    mimi nimethibitisha hilo ninayo na Iko Poa Kabisa Wakuu wa JF :):glasses-nerdy:
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unataka kusema kwa miezi 6 haununui bundle?
    OTIS
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ina maana hii kitu ishamaliza miezi sita? na umejaribu kupakuwa file kubwa kama movie au application?
     
  4. s

    saq JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo shua ?
     
  5. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hakuna kitu hicho mkuu. wanakupa 200MB kama tu utaweka 6000, kila mwezi. sasa ndio free gani hiyo. kisha unasema umethibitisha wakati hata miezi mitano bado , weye umeshathibitisha kuwa umepata for free miezi sita. duh we noma.
    au umekusudia kutangaza biashara......
     
  6. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kweli we mfupa tu
     
  7. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki kweli jana nimeenda makao makuu ya Airtel-Moroco, wakaniambia siyo free kama watu wanavyodhani ni kwamba: unanunua 175 MB kwa sh. 6000, ukimaliza ndani ya mwezi mmoja wankupa offer ya mb 80, na hii huduma ipo kwa miezi sita. Kwa hiyo hili ni tangazo la kuwavuta watu kwa ujanja, ki ukweli ni ghali kuliko Zantel au Voda.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    voda yamezidi na wenzao zantel..
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Jina lako nani vile?..............:A S confused::A S confused::A S confused:
     
Loading...