Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Get Marytina rich or spend some days in selo.....kwa elimu yangu ya kuungaunga watoto watajateseka

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Marytina, Jan 23, 2012.

  1. M

    Marytina JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    @arusha,mama mchagga,baba mngoni.
    heri ya mwaka mpya wana JF

    Ikumbukwe nina elimu ya kuungaunga, kwa hiyo haitatokea niwe bosi

    ...sina hulka ya wizi/ujambazi.Hapa ofisini nina take home ya 520000/= , hii kampuni huwa na NOT BELOW dola U$400,000 kama makusayo in a single day, ni wakwepa kodi sana kwa hiyo tuna namna yetu ya kurekodi figure za chini sana..

    bosi mkuu katokea kuniamini, Naweza kuziiba kwa KUONDOKA NAZO KWENYE MKOBA WANGU na wakashtuka baada ya siku mbili kuwa kuna upungufu.

    Nimeongea na mawakili wanne kutoka Law firm tofauti kuhusu adhabu ya kihasibu nayoweza kupata kutokana na upotevu huo, ni miaka isiyozidi miwili.Boyfriend wangu yupo ubelgiji masomoni nimemweleza MPANGO WANGU KANIKATALIA

    Wana JF!!
    1.hivi Marytina ntavumilia kuona wadogo zangu wakipokea virungu kisa wanaandamana kudai fedha BODO YA MIKOPO MPAKA LINI??

    2.Sihitaji official ruhusa kutoka kwa BF I AM JUST LETTING HIM TO KNOW JUU YA MPANGO WANGU pasipo yeye kuweka neno

    3.Kwa mshahara wangu lini ntapata hiyo hela???mimi sitaki watoto wangu waje kukulia kwenye umaskini iwe hata kwa kukaa jela kwa muda
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Marytina naona umerudi rasmi.

    Ukiiba kuwa tayari kukamatwa na kuadhibiwa. Alafu na hiyo 520000 utaishia kuisikia redioni.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Onana na Nimrod Mkono ndio mtu sahihi wa kukushauri jinsi ya kuimaliza hii kesi bila kunyaga hata mlango wa polisi, wewe kusanya weakest evidence zao basi kwisha kazi.
    Achana na huyo Boy friend wako mshamba, wewe una sifa zote za kuwa mke wangu wa ndoa na sio Boy friend.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Liyumba amekwiba Mabilioni adhabu jela miaka 2 na yuko uraiani anakula mabilioni yake kwa raha zake, nyinyi mtabaki kuilaumu CCM tu shauri yako.
    Woga ni rafiki wa umaskini.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    back again
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160


    Wewe ni mkazi wa Dar Es Salaam?

     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeshaonana na mawakili naijua adhabu yake ni chini ya miaka miwili kama nkipatikana na hatia
    Lizzy kwa elimu yangu ya kuungaunga nguvu na ujanja wangu ndio utakaoniokoa watoto wasije soma st.Kanumba
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni PM haraka
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahah....ndio maana watu wa Arusha hamuaminiki!!
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pamoja na wewe kuwa mwanaume wa dar kwa hili nakupa tano.

    tazama!!!!!!!kwa mia 520 lini ntakuwa na milioni 70????
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilikuwepo sema nililockiwa na kifo cha REGIA
    RIP REGIA
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tamaa mbaya sana utakuja kufa bure kisa tamaaa.. songi tamaa artist 20%
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Marytina huu uzi unafanya nini huku MMU?
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mariantonia aliniambiwa wanaume wa dar wana miili ya baridi akikukumbatia usiku utadhania umelela na kibarafu
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mteja mwingine huyo.
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Utamuweza? Amekuja kulichangamsha jukwaa!
     
  17. M

    Marytina JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mchungaji wewe utasitisha mpango wangu kwa maombi sitaki kuwa na wewe karibu
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kumuona tu huyo jamaa ni $ 300
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Huh!
    Haya sasa!
    Waache bana!...Ngoja tuangalie jinsi ya kukusaidia kuepukana na umasikini kwa muda!
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanaoaminika ni wanaume wa ndani ya dar?????????
     
Loading...