Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Get Internet Connection at CATS-NET

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bond James, Apr 24, 2012.

  1. Bond James

    Bond James Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CATS-NET Limited is an Internet Service Provider (ISP) specializing in the Provision of of turnkey Information Communication Technology (ICT) solutions such as providing high speed Internet and Data Access connectivity.

    We are able to offer quality assistance within the field of Internet & Data Communications covering a broad range of technologies. Our products and services include Wireless, Fiber optical, Satellite connectivity (V-SAT),ADSL, leased line connectivity, Website and virtual domain hosting, Network design and Installation.CATS-NET Limited is an Internet Service Provider (ISP) specializing in the

    Provision of of turnkey Information Communication Technology (ICT) solutions such as providing high speed Internet and Data Access connectivity.

    For those who are around the city center can get a connection of $500 peer year.

    For further information please call on number 0785-091930 or email to sales@cats-net.com
     
  2. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    vipi nikitaka niwe na INternet nyumbani kwangu?? Gharama zikoje na ninatakiwa niwe na vifaa gani?? speed ikoje??
     
  3. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kwahio kwa dar connection ni usd 500 kwa mwaka.., ninapata bandwidth kiasi gani na ninaweza nika-connect pc kama ngapi hivi kwa speed nzuri?
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa bei ya madafu sawa sawa na bei gani?
    Tunako elekea hata wake zetu home watakuwa wanataka waachiwe matumizi $
     
  5. Bond James

    Bond James Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana ndugu,

    Kwa gharama zilizotajwa hapo juu (USD 500) ni kwa wateja wanaishi katikati ya mji (City Centre).

    Gharama ni kama ifuatavyo kwa wale wanaoishi maeneo ya katikati ya mji:
    • Antenna 1 - USD 200.00
    • Installation charge- USD 100.00
    • Wireless device (Router) -USD 150.00
     
  6. Bond James

    Bond James Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huduma hii ni kwa wale wanaoshi katikati ya mji tu na utapata 256kbps na utaweza kuconnect 4pc na zote zitakuwa na speed nzuri.
     
  7. m

    majogajo JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mhh maiska kweli ni magumu, sasa mm npo wilayani ndani ya mkoa wa mwanza sasa mm nataka niwe na internet ambayo ntakuwa natumia mm kwa matumizi yangu, so itakuwaje mdau?
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    256kbps bado ipo? duuh kweli kazi ipo Tanganyika, Kweli maendeleo chini ya CCM ni sawa na 0%. Hiyo speed ya 256kbsp nilikuwa natumia kwenye modem za dial up. Na nimeishaisahu kama kuna speed kama hiyo, speed ya baiskeli. Wakati wenzako wanazungumzia 4mb to 100mb, Wee Bond unatuletea 256kbps tena kwa bei ya Juu mno. Si bora niende TTCL niapply Adsl ya uhakika. afadhali mmngekuwa mnaanzia 1mb au 4mb kidogo ningekueleweni.
     
  9. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu nadhani hapo hujajibu swali la maana zaidi.., Je charges zenu za ku-browse (yaani package zenu ni tshs ngapi) na mna package za mwezi au mna-package za limited mb..?

    Naomba majibu (yaani kwa sisi tunaotumia hizi modem, usb, au tuna connect kutoka TTCL) ni nini cha zaidi tapata kwenu kuliko kwenda kwa hao jamaa wengine.. What is your USP (Uniques Selling Point),?
     
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu una uhakika zile dial up modem zilikuwa 256kbps au zilikuwa 56kbps
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Achana na hizo za mwendo wa kinyonga 56kbps, zipo za 256kbps mkuu
     
  12. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,458
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    i had cats-net in my office due to poor service i discontinue using it, they are not respond to your query, if you call them they will never turn up....
    and above all its the most expensive internet provider in Tanzania. they charge you in DOLLAR.
    I had tried all, including third call Airtel, Uhuru selcom,TIGO,ZANTEL, RAHA....But recently i decided to try our TTCL...to my surprise..you can not beleive the internet is very fast, reliable and reasonable ... Well-done TTCL,
    we have paid tshs 110,000 for one month and we have networked to be used by 7 users at the same time without loosing the speed....
    just try TTCL and you will be suprised
     
  13. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka wewe ni mmbongo?...ungeshuka na kiswahili ingependeza sana!
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    maana sie la nne C hatujaambulia kitu..
     
Loading...