Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gesti za mkoani Kagera na mpira wa nylon kitandani.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kiranja Mkuu, Oct 27, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani wilaya zote za mkoa huu zina manailon kitandani. Mimi ni mgeni kabisa huku, nimejaribu kuwauliza wenyeji wangu wananiambia eti mipira hiyo ni kwa ajili ya tendo la ndoa.
    Lakini cha ajabu mbona mikoa mingine hali hiyo hamna?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    mmmmh!
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    wanaogopa wale wanaoliwa tigo wakiachia mzigo basi isiwe tabu kwa wao kusafisha.....na pia ata wale wanaomwaga kawaida
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    katerere nyingi huko.nafikiri umeshaelewa
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    teh teh wabonaki!
     
  6. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huko kale kaugonjwa ndo kameanzia,si unajuwa mzee uking'atwa na nyoka.
     
  7. S

    SHIMBONONI Senior Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wanahofia kuozesha magodoro ya Guest House sababu ya "amaizi" yanayotoka baada ya kale ka mchezo! kwa ujumla Ukanda wote wa Magharibi wanajua mchezo huo. For info Rwanda, Burundi,Uganda up to Camerun wanjua kupiga had kutoa "amizi"
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Katerere ndio kitu gani tena hicho wajameni?
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmmh,google
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Una visa na wahaya wenzangu.
    Nshomile
    OTIS.
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    khaaaa!!ni wewe??
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fistula?
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Acha kebehi kwa makabila ya watu. Haifai waheshimu wenzako
     
  14. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kilanja? Umesema wewe mgeni, iweje katika ugeni huo umeweza kuzungukia gest zote na kukuta hayo manailoni?????? Na ulipoyakuta uliyatumiaje? Uliwauliza wenyeji wako matumizi ya nailoni hizo???. Hebu fanya uchunguzi utuambie sie ambao hatujayaona hata kwa macho.
     
  15. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaaaa a-google katerero? hahahaaa
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kwa ajili ya katelero.
     
  17. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Nafikiri wanaita Katerero na si katerere
     
  18. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wateja wao wengi vikojozi so wanaozesha magodoro,hvyo hizo ni njia za kupambana na vikojozi.
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nime-google imekataa bana
     
  20. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na wewe ume-google katerero kweli? LOL, acha utani, google squirt utapata maana unayotafuta
     
Loading...