Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gesti bubu zinazotoa huduma ya ngono

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by C.T.U, Nov 29, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Juzi kati nilikuwa natoka kazini sasa kwa bahati mbaya ka mkweche changu kakaharibika mitaa ya manzese big brother ilikuwa ni mida ya saa kumi na mbili sasa nikakapeleka kwa fundi pale shiughuli ikamalizika kama kwenye saa tatu sasa nikaona uvivu kurudi kwangu tegeta nikaona isiwe tabu ngoja nichukue guest then nitaenda home kesho yake coz ilikuwa jumapili

    sasa bwana wakati nachukua chumba kwenye moja ya guest kama unaenda mabibo iko bara barani nilishangaa napokueliwa na madada kama 4 hivi nikajiuliza hawa wote wahudumu? walikuwa wamevaa khanga moja wengine sasa mziki ikawa ni kelele kila saa watu wanaingia na kutoka nilishindwa kulala aisee coz guest zetu nadhani unazijua kukuru kakara za chumba kingine wewe unazisikia sasa nikajiuliza ina maana guest nyingi zina hii huduma??

    wenye guest wanajua?

    kuna jamaa yangu mmoja aliniambia kwa sewa wanafanya hayo mambo??

    jamani kuna mtu anajua guest nyingine wanaoufanya huu ushenzi tuwaumbue kwa serikali maana ni aibu

     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ooh! kumbe unaishi tegeta!!!
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ulipakuwa Mkuu?
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    teksi bubu ndo gesti bubu au?
    yani unaacha kwenda nyumbani kwako ukalale kwa amani unaenda gesti bubu kwasababu ya uvivu??

    sema wakati unatengenezewa gari ulipata labda mdada muuza matunda.......si unawajua wale wanapitisha gereji....ukaona ukachetuke bana........

    pambaf kabisa.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sijaona hoja hapa!
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hata mie nlikuwa nashangaa, title na content tofauti kabisaaaa!
     
  7. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uliishiwa pesa ya wese mzee? Saa tatu usiku barabara nyeupe kabisa kwenda Tegeta iweje ukalale mabibo?

    Iko namna hapa
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mchinja ng'ombe huwashangaa nin ngo'ombe wanachokiogopa wanapopelekwa machinjioni!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    usifanye mchezo na stress za kina mama wa kijaluo
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Home is sweet!!je ungekuwa umepata breakdown Chalinze siungekaa mwaka!!!sema uliamua kwenda Guest kwa ukwale wako baada ya hivyo vichangudoa kukupitia!!unalolote
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hiyo ilikuwa janja ya kumdanganya WIFE!
     
  12. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Matunda na sinia la mihogo mibichi.............
     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hapa pameishajeishaje hapa...mbona mi sijaelewa...hawa wadada uliishia wapi nao...!!?:noidea:
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Teksi = Gesti.
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    Prof ngware wa ud alikua akisema, ukiona gari yangu inapita manzese ipige mawe!
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nadhani una maana ya Guest bubu na Teksi bubu . Lakini Mkuu, Dar haina umbali, tena wakati wa usiku ndio kabisa barabara nyeupe unaenda 180 kmh. Ikawaje ulale Mabibo ilhali kwako ni Tegeta? Mbona siku ile umetoka arusini kule PTA saa 7 usiku ulienda nyumbani. Watu wanatoka Kisarawe mida hiyo hadi BunjuMkeo/Mcumba/ Mpenzi wako alikuelewa kwa hoja kama hiyo? Anyway, kuhusu swali la Guest nyingine zinazofanya mambo hayo, wewe elewa kuwa ni Guest Bubu zote, na hiyo ndio maana hasa ya Guest bubu. Hata nyingie ambazo ziko ngazi zaidi ya bubu hiyo huduma ipo ilmradi tu mfuko wako, si unafahamu mtu huwezi kukaa mjini bila pesa maana huwezi kulima lami. MUHIMU: KAMA KWELI UNAPENDA MKEO/MUMEO/ MCHUMBA WAKO..............UTAMLINDA.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    sina la kusema hapa :embarassed2:
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    nimechekaaa sanaaa...dah!!etii wakwambie sihemu nyingine wanapotoaa hizoo udumaa,wee umeshindikanaa mkubwaaa?yanii za mabiboo hazijakutoshaa watakaaa nyinginee na nyingine.unamkeee wewee au bachelor????
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bora mimi sijasema!!!!
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tehe tehe tehe, nimecheka kwa ukelele mkubwa hadi colleagues wangu wamenishangaa kulikoni mwayego!!!
     
Loading...