Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gestapo ya ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Nov 12, 2009.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2009
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa miezi mitatu nimefanya uchunguzi wa kina kugundua CCM iliwatumia vijana gani "kudunda" watu kwenye chaguzi ndogo za Busanda na Biharamulo hatimaye nimefanikiwa.

    CCM iliwatumia vijana wake wa Songea Mjini Jimbo linaloongozwa na (DR.) Emmanuel Nchimbi Naibu waziri wa Ulinzi chini ya Usimamizi wa katibu wa Vijana wa CCM wa Songea Mjini Kite Mfilinge.
    Mfilinge ndiye aliye wafundisha vijana hao sanaa ya mapigano kwani yeye mwenyewe anamiliki mkanda mweusi wa Karate. vijana hao mpaka sasa wako zaidi ya 60 na kila siku wanaongezeka na siku za hivi karibu walipelekwa Zanzibar kwa kazi "maalum"
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    Ahhhhhhhh.
     
  3. s

    shabanimzungu Senior Member

    #3
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hitler strted the same way!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...