Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gesi ya majumbani

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by charminglady, Apr 25, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    habar wanajamvi, lait kama gesi ya majumbani ingelikuwa inapimwa kwa kias kidogo km tupimavyo mafuta may b kilo moja na kuendelea. leo nimepata shida kwn nimeishiwa gesi afu ni ucku i have no alternative. kwann wasipime kias kidogo kidogo?
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Pole sana Mkuu!!

    Mimi ningesuggest hii mitungi ya gesi watuwekee kitu kinachoonyesha imefikia wapi!!!Huwa hii mitungi haina taarifa,unashtukia tu gesi imeisha !!!
    Embu jiulize gari lisingekuwa linaonyesha kiasi cha mafuta kwenye tank,ingekuwaje?Nadhani wengi tungekuwa tunakwama barabarani!!

    Marketing department,fanyieni hii issue kazi,mturahisishie sisi clients wenu
     
  3. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Si kuna mitungi ya kilo 38, 15 na 6?
    Umeshindwa hata wa kilo 6 mkuu?
     
  4. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hahahaha! Umenichekesha sana mkuu!! Sasa mtungi wenye gauge si utakuwa na cost zaidi na wakati issue ni ukata?
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    tatizo co gauge, tatizo ni kwamba hata ikiisha utatakiwa kununua kilo 15 zile zile. ndo mana nasema
    http://www.jamiiforums.com/newreply.php?do=newreply&p=3781657
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    marejesho ndo mana nasema bora gas ingekuwa inapimwa kdg kdg kama mafuta,make hta km kuna gauge gas ikiisha utatakiwa kununua kias kilekile.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    nahc hujansoma mkuu,nina mtung wa 15kg,ile natoka zangu job 2000hrs kuwasha haiwak et imekwsha,kwnz ni uck afu hakuna mahal wanauza uck
     
  8. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hilo nalo neno!!!
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    la muhimu ni kuwa na mitungi miwili mkuu,ikikata mmoja unaweka mwingine hiyo ndo alternative nnayotumia,na je vp kuhusu ujazo sahihi? utajuaje kama ni 15kg ya ukweli?
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    At least utaweza kujipanga kuliko kushtukizwa usiku halafu huna cash mfukoni!!
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    me nkienda kununua huwa nahakiksha naupima kwny mzan wao labda wawe wamebana mzan.khs mitung mi2 duh noma.maisha yenyewe passport size mi2ng mi2 dah
     
  12. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    me ilibidi ninunue wa pili baada ya kulala na njaa mara mbili kaka,vp katika kupima ushakuta ulio pungufu?
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    napimia pale pale ninaponunua, km ni punguf wananibadilishia
     
  14. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dah! itabidi na mimi nianze kupima... nahisi wamenichakachua vya kutosha.
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mulika mwiz,ucku mwema
     
  16. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Yaani mkuu unalala njaa kwa kukosa gas ya kupikia? Mkate na juisi je? Au una maana bila ugali hujashiba kama wale ndugu zetu wa mahali fulani?
     
  17. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kuna ile unarudi home late kaka,ukicheki frige limenuna afu upo mbali na duka,gase nayo hola...
     
  18. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    GAUGE kwenye mitungi ndio solution muafaka. Gharama yake haizidi sh. 5,000 kwa aina ile inayowekwa kwenye fire extinguisher za magari.
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    hapo umenena kaka,jaman watufikirie kha!
     
  20. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Solution ni kuwa na mitungi miwili kwa jiko moja, mmoja ukiisha unaweka mwingine wakati unajipanga kuujaza ulioisha kabla hujaumbuka. Mimi niliishiwa gesi wakati chakula cha wageni kinapikwa...
     
Loading...