Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gesi kwanza!!!!! 10% za Uswis baadae.. Kikwete unasikia???????!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Honolulu, Jan 19, 2013.

  1. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kila kitu Bagamoyo kwanini???!!!!
     
  3. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #3
    Jan 19, 2013
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 884
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Heshima kwako mkuu kwa picha.
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2013
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni upepo tu!
     
  5. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #5
    Jan 19, 2013
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 884
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Komaaeni mtwara sasa hivi barabara yenu itaasha,wahusika washajua kuwa tayari mmeshituka.Waangalieni pia wabunge ambao hawako nyinyi katika hiki kipindi kigumu.
     
  6. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2013
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwenzenu ndo kaenda kupatana bei ya kuiuza hiyo gesi huko Ufaransa, halafu akishapewa hizo hela ataenda kuzificha uswiz na bada ya hapo atakwenda Canada kujipongeza na kucheza na vigari vinavyoendeshwa na farasi.

    View attachment 80050
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,147
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Laiti kama tukifika 2015 salama tuombe Mungu hali inatisha sana.
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Jan 19, 2013
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,423
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Safi sana...change ni sisi wenyewe...
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,878
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nakuona humu ndugu yangu unahangaika sana,siku zinahesabika tu
     
  10. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2013
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Ninachompendeaga huyu ------, huwaga anapenda na kudanganywa na vitu vidogo vidogo kama vile bembea, kupiga picha na mastaa na hata kupanda viberenge...teh teh teh
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2013
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,728
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Simple! Kwasababu ni Bagamoyo.
     
Loading...