Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Germany president resigns over finances scandals

Discussion in 'International Forum' started by Saint Ivuga, Feb 17, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    Christian Wulff expected to announce resignation
    [h=1]German president to resign: Report[/h] Hürriyet
    [h=2][/h] [​IMG]




    Wulff is set to make an announcement at 11 a.m. German time (noon Turkish time).

    The president has been entangled in several scandals over the last few months and is set to become the first head of state in the federal republic's history to lose his immunity.

    Wulff has been in his position for roughly two years and took over the president's seat from Horst Köhler, who had also resigned.

    Wulff is known to be disliked by conservatives for stating that "Islam, too, is now part of Germany without a doubt."
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    wenzetu ni civilized
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,034
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    ...if that's the case,better if he resign
     
  4. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Resigning with dignity,sio hawa wa kwetu mpaka waundiwe tume.
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wakwetu mpaka wapigwe mawe ndo wajue kuwa hawatakiwi au wanachofanya ni madudu.
     
  6. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hata tume ikiwaona wana hatia hawajiuzuru hawa ni kama kupe. viongozi wangapi wana kashifa lakini umeona nani ametoka?
     
  7. Baba Sangara

    Baba Sangara JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 16, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ..Hmm.. it should be clear that his resignation has nothing to do with his opinions on Islam in Germany but rather deals he had with his "friends".. ni fisadi na yeye!.. for us it means, he will not be touring Africa in March 2012 as a means cleaning up his image...
     
  8. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo neno yaani wako kama kupe anayenyonya damu yuko tayari kufia kwenye host wake. Labda watolewe kwa Coup de'tat na kwa jinsi wanavyo-provoke nguvu ya umma yatawakuta one day.
     
  9. n

    nronga Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RAIS WA UJERUMANI MH. CHRISTIAN WULFF. AMEJIUZULU. source BBC
     
  10. salito

    salito JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He??kulikoni?
     
  11. W

    We know next JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari zilizorushwa punde na CNN ni kwamba President Wulff of German amerisign kwa corruption scandle. Prosecutors wanaangalia namna ya kuondoa immunity ili ashitakiwe.

    Somo kwetu watanzani kuwa haya mambo yanawezekana!
     
  12. a

    agwedegwede Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Germany's President Christian Wulff resigns his largely ceremonial role amid a series of scandals.

    Hapa kwetu kitu kama hiki ni adimu sana kutokea
     
  13. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya Rais wa Ujerumani kujiuzulu..SWALI LA MSINGI KWA WATANZANIA WOTE NA HUSUSANI WADAGANYIKA KKUMRADHI, NAMAANISHA WATANGANYIKA, KIKWETE ANAPASWA KUJIUZULU KWA KASHIFA GANI?
    Tuweke kashifa au kama wanavyoziita wenyewe scandal ambazo mkuu huyu wa Tanzania anahusika nazo moja kwa moja, kisha mwenyewe apime na mwisho wa mwezi huu atakapo hutubia Taifa ama akanushe au achukue hatua.
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    huyo rais alikuwa na skendo kibao sana......kuna siku alkuwa anahojiwa kaitka kujibu akasema kuwa ''hata nikikohoa watu wanasema''
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    List ya wanaotakiwa kujiuzuru kwetu
    1. JK
    2. MP
    3. Mponda

    etc endeleza
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jk ni msafi hana kashfa na kama zipo niza kawaida kwa viongozi wa Tz kwa yeye kubwa ni kushindwa kuunda timu yake ya kufanya nayo kazi pamoja na uongozi wake kuwa legelege pasipokuelewa msimamo wake
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamaa wakati yupo waziri alikopeshwa na rafiki yake euro laki tano akajenga nyumba, kwa maana hiyo kaikosesha nchi mapato, na vilevile alikuwa anatoa tenda kwa baadhi ya makampuni kwa ujira wa rushwa ya kulipiwa safari na hotel akiwa mapumzikoni, wenzetu wanatawaliwa na sheria na binaadam wote ni sawa, mwanasheria wa serikali aliliomba bunge limuondolee kinga, embu fikiria hapa kwetu eti mwanasheria wa serikali aliombe bunge limuondolee rais kinga ya kutoshitakiwa, wakwetu wao wapo kwa ajili ya kumuongezea kinga, utawala wa sheria ni raha sana,maana kila kitu kiko wazi ukifanya hivi sheria inasema hivi, kwetu hawa viongozi wao ndiyo namba moja kuipinda hiyo sheria.

     
  19. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    1. EPA
    2. RICHMOND
    Zingine ongezea
     
  20. C

    Chintu JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,418
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Bongo sio president tu, hata akina Luhanjao - si umeona sasa hivi anaitwa katibu mkuu kiongozi mstaafu,
    Lowasa sasa hivi anaitwa - waziri mkuu mstaafu. hata wadogo zao akina Jairo, Chenge, Rostam. sanasana ikiwa hot wanakutorosha na kututangazia umekufa kama Balali.
     
Loading...