Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

German solar power plants produce record 22 gigawatts per hour

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Jul 23, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Ni lini Tanzania tutaachana na kutegemea nishati kama za maji na zingine zinazoisha kama gesi na mafuta wakati tuna jua kali sana. Tanzania tuna bahati ya kuwa karibu na equator, sehemu ambayo inafanya tuwe na jua kwa masaa mengi sana. Inabidi tubadilishe mtazamo wetu.




    German solar plant.jpg


    German solar power plants produced a world record 22 gigawatt s of electricity per hour ~ equal to 20 nuclear power stations at full capacity ~ through the midday hours last Friday & Saturday.

    http://www.reuters.com/article/2012/05/26/us-climate-germany-solar-idUSBRE84P0FI20120526
     
  2. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 996
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Bado hatujapata wafadhili wa kutuelimisha kuwa jua linatoa umeme na kuwa sisi waTZ tunalo jua karibu mwaka mzima. Kisha bado hatujapata mfadhili wa kutununulia hizo solar panels and kuzifunga
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tunachohitaji ni ELIMU! Wafadhili wa nini? Acha slave mentality bhanaaaa!
     
  4. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 996
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Si mimi mwenye slave mentality, bali watendaji ndiyo wenye slave mentality. wanadhani unene ni lazima uwe generated na maji, lakni tuna rasilimali ya jua lisilokuwa na gharama. jaribu kupeleka wazo hilo kama hujaambiwa hatuna wafadhili!
     
  5. m

    mattzakh Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku siasa itakapo tenganishwa na mambo ya kitalaam ndio siku tutakayo-anza kundelea. Tanesco inashindwa kufanya vizuri kwasababu wanasiasa ndio wanayoiendesha na sio wanataaluma.
     
Loading...