Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gerezani kunavunjwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiroroma, Mar 23, 2012.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nyumba za iliyokuwa THA na TRC a.k.a Gerezani Quorter zinavunjwa leo hii kupisha kituo cha mradi wa mabasi yaendayo haraka(DART Project).Zoezi hilo limekuja baada ya amri ya mahakama kutolewa na uongozi wa Mkoa wa Dar Es Salaam kuwatangazia wakaazi hao kuhama mara moja. Kwa wale waluoko maeneo ya hapo Gerezani mtakuwa mnawaona Yono Auction Mart wakiranda randa eneo la kazi tayari kwa kazi.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu na hao walishapatiwa mkwanja wao...
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Utaona bado kuna watu waling'ang'ania kuishi humo humo wanageuka kuw wakimbizi ndani ya nchi yao
     
  4. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Yono Kevela mwenzetu, akina Majembe na wengine huwa hawataki kazi?
     
  5. ULUMI

    ULUMI Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona hapa kazi imeanza.Vijans wanachakarika kwa mbali naona polisi na mbwa,gari la FFU na maji washa washa wako pale opp.na iliyokuwa KAMATA
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    zile nyumba zilizogeuzwa mama ntilie restaurants?
     
  7. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo Tanzania yao(ccm)bwana,
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wengine wanalia coz walipewa notes ya masaa matatu. kuanzia saa sita usiku hadi saa tisa. huu ni ukatili. kwanini wasingewapa mda wa kutosha wa kuhamisha vitu vyao? hapo wamebolewa haraka lakini patakaa mwaka bila kujengwa kama pale magomeni(migomigo).
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hao jamaa wala siwaonei huruma, walishalipwa fidia wakaila kisha wanaenda mahakamani.
    Tangia mwanzo waliuziwa hizo nyumba lakini sio plot, na wakapewa sharti kutofanya ujenzi wa ziada. Na hao wanasheria waliokula hela yao matapeli wakubwa!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kama walishachukuaga chao mapema, hapo ni sawa tu maana mengine wabongo tunajitakia. Mfano hebu angalia zoezi la kuhakiki wateja wa benki, tangazo lilitoka mwaka mmoja ulopita watu wakauchuna hadi majuzi ilipofika deadline njemba zinadai muda haukutosha, sisi wabongo!!!!!!!!!
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kati ya fani za ubabaishaji sheria ni mojawapo hapa duniani, na bongo ndo mbaya zaidi. Mtu anaota kitambia kwa maisha ya ujanja ujanja na kuwadhulumu watu huku akijua kesi haina kushinda!
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tutabanana hapa hapa mjini, Sasa hv wanahamia manzese
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Manzese kumejaa wanaenda Pugu kajungeni
     
  14. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naomba kukuunga nkono nkuu!

    Hawa jamaa walishalipwa tangu 2007, leo ni miaka 5, yaani tunarudishana nyuma wenyewe halafu tunadai ati tunataka maendeleo. Maendeleo hayaji hivi hivi, lazima watu waumie ili wengine wengi wafaidike. Kama unajijua upo kwenye eneo lililolengwa kwa ajili ya mradi fulani, ni bora ukakubaliana na hali hiyo na kujitoa mapema kuliko kuja kuadhirika.
     
  15. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huku Mamwbepande utasikia mtoto wa kigogo amenunua heka 1500 ili apate maegesho ya magari yake tunatakiwa kuhama na fidia amelipa shs 15000/=Tsh hayo nimaendeleo tunayahitaji sana lkn kwanini awe mtoto wa kigogo
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Poleni...yaelekea sirikali imewaingiza mkenge hawa watu wa hizi nyumba maana leo nimesikia clouds Gerald Hando akimuhoji mwenyekiti wa wakazi wanadai kesi ilikuwa bado iko mahakamani na malipo yalifanywa kwa baadhi yao na kuna wengine wengi hawajalipwa akiwemo yule dada wa "heka heka Cloud FM"..
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wale hawastaili kulia ndomana unao zoezi limeenda vzuri mana m2 anaona afanye fujo kwa lipi waliuziwa 5m na wengine awajamaliza deni alafu unakuja kulipwa 19m wale wenye frem wote 3.5m japo awakuwa halali mana awakuruhucwa kujenga walipotaka kushitaki mara ya kwanza waliitwa wakaambiwa wacshitaki wapewe 35m wakakataa wakaona watapata nyingi zaidi wakienda mahakamani wakaponda pesa leo hii wameumbuka wengi mana pesa walishatumia
     
  18. ULUMI

    ULUMI Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi imefanyika hata kama wameenda mahakamani haisaidii tena.Biashara ya Mvungi na wenzake kwishine.
    Walie tu sina hamu na mijitu isiyopenda maendeleo kazi kujenga hoja za kuikomoa serikali.Mkataba wa ujenzi ulisainiwa mwaka jana mwezi Desemba.Ujenzi utaanza mara moja
     
Loading...