Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gereza ni gereza tu iwe keko au @ny ......

Discussion in 'International Forum' started by Zing, Mar 7, 2012.

  1. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Katika soma soma news mtandoni leo nimeona makala zikielezea Bilionea tapeli R Allen Stanford ambaye alineemeka na pesa za watu kwa kwa style ile iayojulikana kwa wengi hapa bongo kama UPATU au DECCI. Huyu jamaa alikuwa anaitu kinaitwa PONZI scheme. ambayo imewafraud watu karibu $ 7 Billion

    wakatai anatumia hea za watu alipata sifa kama hizi

    Soma zaidi habari za kesi yake kweye hii NY times

    Lakini kalli kuliko zote iliyonichekesha kama si kunishtua nilipoeenda youtube nikakutana na clipjinsi bilionea huyu aivyopata kichapo kutoka kwa inmates siku za nyuma

    [video=youtube;b8UZriFPBM8]http://youtu.be/XotJ142oU5g[/video]

    Haya sisi bongo inashangaza!!!!! wakitaka kukamatwa mafisadi inabidi magereza yakarabatiwe kwenda na hali yao waliyotoka nayo mtaani.Kibonngo bongo huyu stanford nyumba moja masaki ingebadilishwa kuwa gereza kwa ajili yake........... lakini huko USA alibananishwa na wenzake.............

    Zaidi ya hayo kumbe jela na gereza ni gereza tu iwe North pole au south pole ...lol
     
  2. zinginary

    zinginary JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2016
    Joined: Dec 18, 2015
    Messages: 769
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Hiyo move au kweli??
     
Loading...