Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gerald Hando muombe msamaha Dr. Ulimboka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by frozen, Jun 28, 2012.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hamna shaka kwa namna moja au nyingine kupigwa na kutekwa kwa dokta ulimboka kunatokana maneno ya kuhamsha na kuchochea hasira kwa dkt ulimboka yaliyofanywa na kituo cha radio cha clouds fm ktk kipindi cha power breakfast,segment ya jicho la ngombe majuzi,bwana gerald hando kwa makusudi au kwa kutokujua impact ya radio kwenye kurusha maneno ya chuki na kumkosoa mtu tena kwa kumuita jina lake moja kwa moja bila kufikiria reactions na response za watu kwa mtu husika. bwana hando alimsema sana bwana dkt ulimboka kwamba anapenda sifa, umaarufu,anatakuwa shujua ili sanamu lake liwekwe muhimbili..na maneno mengi ya ajabu ajabu, ambayo mtu yeyote ambaye ameguswa na mgomo wa madaktari angeweza fanya kitu chochote kumdhuru dkt ulimboka. Gerald hando na watangazaji wa radio clouds fm kuweni makini na lugha zenu, acheni unafiki, kumbukeni hata kama mnadhani hakuna watu wanaoweza kuwachukulieni hatua , hasira za watu na malalamiko yao kwenu personaly si jambo jema, wote tunajua mambo ya hovyo yanayofanywa na serikali, na hata serikali kama inashindwa tatua maombi ya madaktari kwa wakati mmoja. waonyeshe tu commitment ya dhati ya kutatua kero za madaktari tusingekuwa na migomo hii, plz gerald hando , angalia maneno yako brother , radio ni very powerful too , inaweza kuwa very destructive isipotumiwa kwa weredi
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilimsikiliza kwa uzuri sana Gerald Hando kwenye kile kipindi,Hando kama Hando alikuwa anatumia haki yake ya kikatiba kama Mtanzania yeyote wa kawaida isitoshe kilichosemwa na Hando kinaweza kuwakilisha mitazamo ya watu wengi sana including I, myself, ni kwa vile tu hatuna pa kusemea tukasikika na wengi kama Hando,ni lazima tukubali watu wameathirika sana kutokana na hii migomo ya madaktari,kama haukukugusa wewe ksbb una uwezo wa kwenda Hospital kubwa za Private ukafikiri kila mtanzania ana uwezo huo...anyway nisimsemee ngoja aamue mwenyewe kama anafikiri analazimika kuomba radhi kwa maoni yale.
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Lazima aseme hivyo, si Mzima? Haya bwana
     
  4. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimekupata mkuu. "what goes around comes around". Ukimtenda ubaya mwenzio leo, ipo siku nawe utandewa ubaya pengine wa kiasi kikubwa kuliko kile ulichomtendea mwenzio. Hata kama Ulimboka anatafuta sifa, kwani hando ni msemaji wa serikali au wizara ya afya na ustawi wa jamii? Kwa msomi aliyepewa dhamani ya kutangaza kwenye chombo cha habari kama clouds, naamini ana uwezo mzuri wa kuchambua mambo hasa yanahusiana na matumizi yasiyokuwa ya lazima yanayofanywa na serikali yetu, pesa ambayo ingeweza kutumika kufanya mabadiriko makubwa katika utoaji wa huduma katika hospitali za umma. Sikusikiliza kipindi, kama kweli hando alitamka hayo, nashawishika kusema kuwa alitumiwa!!!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wewe nawe unawalaumu madaktari badala ya serikali? Ulitaka wafanye kazi kwa masilahi duni na mazingira magumu ya kazi? Wewe upone tu wao waumie? THINK AGAIN!
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Anatafuta ukuu wa wilaya huyo.clds inasikilizwa na wengi,hata wakuu.lakini anasahau kuwa tv ya clouds imeonesha picha halisi ya nani aliyehusika na tukio hili maana wameirusha kwa mda mrefu sana na mambo mengi ambayo hayajaelezwa na tv zingine, clouds wameyaeleza tena kwa uwazi na picha za matukio zote zumeonekana.
    Achaneni naye ya jeri muro yatamkuta.chezea magamba.
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hando alisema ''this is personal btn u n me ulimbokal'
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nayeye anatafuta umaarufu kupitia dr Ulimboka,
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Labda Hando anaamini.....

    [​IMG]
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hando ana msimamo ila njaa inamtoa kwenye msimamo,,adui yako mwombee njaa!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anakemea mgomo,???hata yeye anafanya kazi kwenye mazingira magumu,anahofia kugoma maana hajiamini,,,,,mwenzie masoud Kipanya na Phina hawakuridhika wakagoma,,,,,kwanza wamekufa na njaa????kama wewe una taaluma na vitendea kazi vya taaluma hupati ufanisi wa kazi utatokea wapi????
    Labda huyo Mr PB aseme hapa kwanini walitaka kugoma baada ya kupata shida ya kumhoji baloz wa US???KWANINI WALIAZIMIA KUGOMA????
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hando hajakosea na aliyempa kichapo hando hakufanya makosa, unajuwa ni maelfu mangapi ya wagonjwa wanaoteseka kwa fitna zake. Akipona tumuone aendelee na ufataani wake.
     
  13. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shetwani wewe!:sad:
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Phina Mango? Umepotea karudi anaomba kazi kwa hao hao, tega sikio.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Shetani ni yule anaehamasisha wenzake wagome na kuwatesa wagonjwa wetu, huyo alikuwa hafai hata kuishi.
     
  16. L

    Leodgard Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi yalikuwa sio maneno ya Hando bali inawezekana alitumwa au kusukumwa NA njaa!!
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,139
    Trophy Points: 280
    Hizi akili za kuunganishaunganisha taabu kweli. Hivi hata madaktari waki vunja mgomo wao na kurudi kazini hatafu hakuna dawa, vifaa vya kutibia hakuna,wagonjwa wanalala mzungu wa nne na kuambukizana magonjwa ina faida gani?
     
  18. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Tuendelee unganisha dots.. Hando anajua mission hii..
     
  19. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    punguwani wewe
     
  20. h

    hacena JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Clouds F.M, mmepotea, wapi Phina Mango, wapi Masoud Kipanya, Clouds F.M is no more a people station but puppet station.
     
Loading...