Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gerald Hando apewa onyo baada ya kuhudhuria show ya VINEGA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwita25, Dec 2, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Gerald Hando ameingia kwenye mgogoro na uongozi wa Clouds Radio baada ya kuonekana kwenye shoo iliyoandaliwa na Mbunge wa Mbeya mjini maarufu Sugu. Mtangazaji huyo wa kipindi cha asubuhi cha Power Breakfast ameandikiwa barua ya onyo kali kwa kitendo chake ambacho kimekiuka sheria iliyowekwa hapo awali kuwa hatakiwi mfanyakazi yeyote kuhudhuria onesho hilo ambalo kimantiki lilipangwa kama muendelezo wa vita ya maneno kati ya Sugu na Clouds Radio. Hando hakuwa tayari kuelezea tukio hilo pale alipotafutwa kwa njia ya simu na mpekenyuzi wetu.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    chanzo cha udaku wako..
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wampe onyo na Adamu Mchomvu kwenye facebook wall yake ameweka picha za uzinduzi wa ant virus na picha za sugu kuonensha kumkubali,unajua Mwita sio wafanyakazi wote wa Wafu fm wanafurahia huo unyonyako unaofanywa na ruge,ingawaje hiyo habari yako sio ya kweli hata kidogo.

    http://facebook.com/amchomvu (About Adam brother from another mother.... )
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh haya
     
  5. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Na story zako za kutunga..yoo
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Hando alishawahi hata kupiga nyimbo moja kutoka ndani ya AntiVirus Part One
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Huyu Ruge mwenyewe ndio anasema hizi habari..halafu ww Ruge uache kujiita Mwita hilo jina letu wakurya na sisi hatupendi mambo ya kichini chini
     
  8. K

    Kalila JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda alivaa kofia na tungemuona tungemfanya kitu mbaya
     
  9. kaole

    kaole JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani nyinyi ni mazuzu wa mwisho kabisa
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Alipohudhuria alibeba bango kwanza ofc nzima ama?
     
  11. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Clouds wawemakini w:A S 465:
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Heshima kwako handn.
     
  13. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Crap FM
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mwita25 umeanza lini kazi ya uandishi wa habari? kwa upande mwingine jamaa wanamnyanyasa sana pale,kuna kipindi walimpiga chini akawa analalama kwenye facebook sijui wakamuonea huruma wakamrejesha sasa naona kapewa nyingine..ushauri wangu kwake..Kwani wafu fm ni baba yake?

    377916_280833345293531_100001006044388_784886_1935174216_a.jpg
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe wafanyakazi wa clouds hawana private life baada ya kazi.... hii kiboko
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wanahangaika hawa, kwani alikua kikazi?
     
  17. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa sijui kama wafanyakazi wa clouds huwa hawana private life baada ya kazi....!!!! sasa sijui hizi ajira za sikuhizi ni ajira ama utumwa lol!!
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Sheria gani hizo ambazo zinakinzana na katiba ya nchi,yaani kila mtu ana uhuru wa kwenda popote pale maadamu havunji sheria ya nchi na si sheria za Clouds,hayo mambo ni fikra duni haitakiwa yawepo katika ulimwengu wa sasa,sasa hawa clouds wangekuwa na uthubutu fulani wa dola si ingekuwa taabu,haya mambo madogo tu wanakomaa ,mambo mengine ni ya kibnafsi sana kumkataza mtu mzima na akili yake,je kama familia yake ilipenda iende huko na yeye akakataa si ndio mwanzo wa kuvunja amani katika familia,kitendo si cha uungwana kupingana kwa Clouds na Sugu kusiambukizwe na kwa watu wengine,demokrasia ni popote pale sio kwenye vyama vya siasa tu hata huko Clouds,heshimuni haki za wafanya kazi wenu hao ndio ng'ombe watoao maziwa
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,725
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Closed FM
     
  20. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ila jamaa b12 na mbili alikuwepo maisha club.........tena alikua happy mbaya jamaaa.........sema yule changudoa feee hawezi coz anajikanyaga sana na mambo asiye yajua............. Ila adam mchomvu ni kinega wa siri siri
     
Loading...