Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gerald Hando ana uelewa mdogo wa kuhusu posho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Jun 14, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    NDUGU WANA JF, TULIJADILI HILI maana leo asbh nimesikia Gerald hando akiongea sana kuhusu Posho za wabunge. Kwa mtizamo wangu naona kama Gerald hando anaupeo mdogo sana wa kutafakari mambo na kuchambua. Hao Clouds mbona wasiweke simu mezani waruhusu watu wachangie kwenye maada zao. Hili la zito na NCCR naona kama wapo sahihi kila mbunge analipwa PERDIEM kwa siku. Hiyo Posho ya nini tena. Imagine wewe amesafiri kikazi mbeya. Utalipwa perdiem ya kukuwezesha kula jioni na kulala. Je kuna umhm wa posho. Hata kama zitto amelitambua leo lakini ameonyesha ukomavu. Na je kama wabunge wengine hawasupport hatuoni kama wanatusaliti tusiwachague temu ijayo hata kama wao ni upinzani.


    Na hayo nawakilisha mnalionaje hili.
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hao madogo wa clouds Fm wanamatatizo sana,ila kuna radio nyingi za kusikiliza achana nao.
     
  3. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mtu uko serious kusikiliza mada zikijadiliwa kwanini usikilize clouds? Hiyo si ni radio ya udaku? Hawana lolote ndo maana hawathubuti kuruhusu wasikilizaji kupiga simu na kuchangia.

    By the way, watangazaji wa humo ni vilaza wala shule hawana, unategemea wajadili nini cha maana?
     
  4. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina mda hawa jamaa siwasikilizi sababu nao wanafanya kazi ya chama siku hiz, wanaboaaa!.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Huyo hana uelewa wa kila kitu ...mtu serious wa umri wake hawezi kufanya kazi anayofanya sasa hapo clouds...akili yake ni ndogo ndo maana anaongea mambo ya kitoto sana
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilishaacha kuwasikiliza hao vilaza, hao ni mamisheni town wanatumia midia kupata viposho vya mafisadi wa serikalini achana nao. Yaani kwa kweli bora nitembee redio nimezima kuliko kusikiliza clouds fm.
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    njaa zinasumbua watu ila gerald mbona yuko ok sana? kuna yule jamaa anayechambuaga magazeti, yeye magazeti yake habari leo na uhuru..
     
  8. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,147
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    na inasemekana kuwa wale madogo pale clouds ni machoko
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Upeo wao mdogo saa hivi wanaongelea mambo ya bundi eti analia kama mbwa ndiyo uwezo wao.
     
  10. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Namsikilizaga Dr Isack tu akimaliza tu KWINYU! Nahama wengine wote makalio tu
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hilo nalo neno/
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Anaitwa Paul James. Yani yeye akikuta habari inayoponda CCM, anapotezea kuwa yeye hahusiki na siasa. Ila akikuta inayoponda upinzani, atasoma hadi nukta...
     
  13. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ana akili zote huyo ingawa uwezo sijui - ila ana sababu zake zinazomsukuma aseme hivyo - utapia mlo ukiwa mojawapo.
     
  14. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    samora10:hata G.Hando naye anaboa sana,ndio maana sisi wengine ni mwendo wa kusikiliza sport tu saa 3 usiku,maaana kwenye sport hakuna longo longo kama P.Breakfast na Jahazi(Kibonde).
     
  15. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu anaitwa Kibonde yaani sawa sawa na jina lake,maana muda mwingi ni pumba tu.
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye red, au ndo wewe nini unajaribu kutangaza jina kwa great thinkers? au huyo mwenye jina kakutuma ili ajulikane kwa great thinkers, sioni sababu ya kumjadili, kuna vichwa vya kujadili sio hao watangazaji wa redio za udaku.
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pj uyo ....magazet ya chama daily....hah hah haha!!!!!!

    lakin kwenye ilo kund bora kdg uyo hando ...yule babra ndo daaahh kichwan kweupeeeeeeeeee yeye anajua kugombeza wenzake tu km skul; kids...saut kaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaliii na chngereza cha face book....as if iyo radio ni ya kiswanglish...usista do mpk kazin jaman mweee...
     
  18. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi Binafsi nitaendelea kusikiliza sport extra maana huko hakuna cha kibonde wala kilaza///
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    jamani mi nafikiri boss wa clouds ndio wana matatizo ..maana ukija kunngalia wengi shida yao ni elimu ndogo kwa wanachokifanya na pengine sababu mwanaume nashindwa kuongea..ila si shida yake shida za kampuni kuajiri cheap lbr zinawacost wanaogopa wenye shule zao wanaoosoma nyakati awawezi ongea upuuzi wa clouds nasema hivi nimeshona thread za CLOUDS karibu watangazaji wa kila kipindi sasa naona amebaki RUGE na Joseph Hawa tukiwaongelea nahisi tutairekebisha na clouds na kuwa Babu kubwa Tanzania ni redio nzuri ila wamejaa mafimindi watupu
     
  20. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ipotezeeni jamani hii redio, kwanza mnaipa umaarufu kujadili hapa!!!
     
Loading...