Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GEPF ni nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Apr 29, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Nimesikia katika matangazo ya kuwa, GEPF ni mfuko wa watumishi Serikalini. Napata hofu na 'WAFANYAKAZI SERIKALINI'; kwani katika matangazo wanataka hata mama ntilie, wafanya biashara ndogo ndogo n.k waweke akiba. Swali; je hao ni watumishi serikalini? Nahisi isije ikawa usanii na utapeli kama ule wa NICOL......
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Je mama ntilie, machinga n.k ni wafanyakazi serikalini??? Mbona wanaalikwa kuweka akiba??
     
Loading...