Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gep wamesha anza kuita watu kwa ajili ya oral interview

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tabu kuishi, Sep 6, 2012.

  1. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna watu kazi wamepigiwa simu na gep kupewa taarifa ya kuitwa kwenye interview
     
  2. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mdau funguka vizur,ni kwamba kuna watu wamepigiwa au unauliza kama wameanza?
     
  3. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wameshamaliza kufanya selection ya watu wa oral interview nadhani leo wata anza kupiga simu kwa watu mbalimbali kwa ajili ya oral interview
     
  4. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh kwa ule mtihani....ngoja nitegemee miujiza
     
  5. S

    SAMJM Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Do hapa nikutegemea miujiza ya mungu itokee
     
Loading...