Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

George Weah vs Ronadinho

Discussion in 'Sports' started by Papa Mopao, May 25, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kuna siku nilicheki kipindi cha mahojiano cha George Weah na mwandishi, kuna baadhi ya clips walikuwa wanazionesha,Weah alicheza mipira ya ajabu sana, naona hata Ronadinho hajawahi kuvionesha akiwa uwanjani. Ronadinho kwa kweli hajamfikia Weah.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Kwangu mie:

    Siwezi mlinganisha Weah na Gaucho.

    Gaucho ni zaidi ya Soka! Ni mchawi!
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Umewahi kushuhudia mipira ya George Weah?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Gaucho alishushwa na toka Mbinguni aje aonyeshe kucheza mpira! Weah was more physical...tofauti yao ni kama Mbingu na Ahera
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    if gaucho angekuwa dini ningekuwa number ONE worshipers. LIKE wale waliomuona maradona mpaka wakaanzisha iglesia maradoniana. ronaldinho ni next level mkuu.
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nimeangalia mipira ya hawa wote wawili, Ronaldinho sawa ana mipira ya nguvu, lkn Weah wakati mwingine alikuwa ananikuna sana na chenga zake pamoja na manjonjo ya kuongezea kwa juu!
     
  7. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wote ni sawa, ila naomba niende nje kdg ya hao tuwaongeleao.
    Okocha ndie tunaweza kusema ni mchawi wa soka, japo hakutunukiwa mataji yoyote...ila ndie aliemuweka Gaucho benchi kwa kipindi chote walipokuwa pale PSG, na manjonjo mengi ya Gaucho aliyapata toka kwa JJ-Okocha. Bara zima la Africa halijapata kuwa na aina hii ya mchezaji mwenye kufanya lolote uwanjani na kwa mazingira yoyote yale.
     
  8. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kwa Okocha sawa kabisa nakubaliana na wewe yeye ni zaidi ya Gaucho kwa urembo wa uchezaji uwanjani, lkn kwa mipira ya George Weah ilinikuna zaidi, kuna mahali alipiga chenga mabeki watatu kwa mpigo mmoja na akamalizia kufunga goli kwa kumpitishia dobo kipa timu pinzani, ningekuwa na clips hapa ningezi-upload!
     
  9. A

    Ameir Senior Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Gaucho Was From Another Planet Ndugu Yangu, I Should Still Is Kwa Sababu Talent Ya Mtu No Matter The Age Haiondoki.. He Is The Only Player In History Kupata Standing Ovation At The Bernabeu Stadium Uwanja Wa Real Madrid Kutoka Kwa Mashabiki Wa Marid.. Tafuta Mechi Ya Madrid Na Barcelona On Youtube
     
  10. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    FYI: Hata mzee wa mabigijii alikuwa anammaind Jay-Jay

     
  11. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Weah hamfikii Gaucho hata robo.Nadhani mtoa mada hajapata clips za kutosha za Gaucho.Nenda katafute CD za Gaucho VS Zizzou,halafu tafuata cd ya mazoezi ya timu ya taifa ya brazil akiwa anafanya mazoezi na kina Robinho.Ktk karne hakuna mtu mwenye control kama Gaucho.

    Nimeona moja ya clip zake anapiga mpira umbali wa mita 30 unagonga mwamba wa juu kisha unarudi kifuani kwake na anautuliza na kuupiga tena unarudi vile vile.Alirudia hivyo karibu mara tano na hajakosea.Tafuta CD zake kisha utapata jibu.Gaucho ni mtu wa kulinganishwa na Zizzou kwa ball control.Hata hao kina Pele na Maradona walikuwa na sifa zao lkn sio jinsi ya kuuchezea mpira.
     
  12. b

    babacollins JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Acha ujinga wakati mwingine uje na vithibitisho
     
  13. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Katika watu walioongea ushuzi hapa JF basi wewe unaongoza na kama likitokea punguwani jingine zaidi yako ntalinasa makofi na kulifukuza.

    kwanza unatakiwa ufahamu Okocha kapiga PSG kuanzia 1998-2002.
    Kisha mtakatifu Gaucho wa Dinho kakipiga kuanzia 2001 mpaka 03.

    So jaribu kwenda kuangalia ni mchezaji gani kati ya hao wawili kaifungia magoli mengi zaidi PSG?

    Kisha rejea kuwa wakati Okocha anaondoka PSG akaenda Bolton, je unaweza kunishawishi kuamini kuwa timu kubwa zilikuwa hazimuhitaji kwa kipindi hicho?
    Au timu kubwa zilikuwa hazina pesa ya kumnunua?
    Au alikataa mwenyewe na kuchagua kwenda Bolton?

    Kisha nakufahamisha wewe na wakurupukaji wenzio kwa kukwambia kuwa wakati Dinho anaondoka PSG alikuwa anagombewa na Man UTD na Barca.
    Na yeye kwa mapenzi yake akahamia Barca ambayo ilikuwa imepotea ktk ramani ya soka ulimwenguni kwani hata Champions League yao ya mwisho kubeba ilikuwa 1992.

    Ila kiumbe aliyeshushwa baada ya Kutua Catalunya akaisaidia Barca kushika nafasi ya pili ya ligi ya La Liga kwa msimu wake huo wa kwanza.
    Na kisha msimu wa pili Barca walibeba La Liga na kisha Dinho akachaguliwa kuwa mwanasoka bora wa Dunia na wewe mwenyewe unaweza kuendelea na historia ya mafanikio ya mtakatiifu Gaucho.

    So usikurupuke siku nyingine kufananisha Paa na Mbingu...
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    pia ukae ukijuwa kuwa Okocha hajawahi kuwa mwanasoka bora wa Dunia, Ulaya wala Africa.
    Na pia cha kukusaidia ni kuwa Okocha anacheza mpira wa jukwaani na si mpira wa kufurahisha jukwaa na kuipa timu ushindi na makombe.
    Mfano mzuri ni kuwa tangu amekuja Bolton je Bolton wamechukua kombe gani au je bolton waliweza hata kucheza champions league?

    Msitake kuleta porojo zenu eti mseme Okocha hakuwa na bahati ya kukubalika na wazungu.
    huo ni upuuzi uliopevuka kwa mtu mwenye utimamu wa akili kuwaza mambo hayo.
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Hebu taja hayo manjonjo ambayo MT Gaucho aliyapata toka kwa Okocha...

    Dinho hajaanza miujiza akiwa PSG.
    Kwa wewe usiyekuwa mfuatiliaji wa maswala ya Soka ndie unaweza kusema MT Dinho kajifunza skills akiwa PSG tena kwa kumuiga Okocha.
    Ila kwa mtu timamu anamjuwa MT tangu alipotoka mpaka aliposasa na ukimuuliza atakwambia Ronaldo Assis ni nani.

    So mtafute mwingine aliyefundishwa skills na Okocha na ndio umuandike hapa lakini si huyo mtakatifu ambaye kama mpira ungekuwa unaongea basi kuna siku ungeomba upelekwe kwa Dinho kwa dakika zote 90 ili ukachezewe na kufurahi pamoja na wewe mkurupukaji.
     
  16. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Nitajie kitu kingine ambacho Okocha kamzidi Gaucho ukiachilia mbali umri...
    Nenda katafute Quotes za wachezaji mabeki wa ulaya wakimuelezea Mtakatifu Gaucho na kisha utagundua kuwa yule mstahiki ni wa Ligi ya Mbinguni na si wa kufananishwa na Okocha, kwani kufanya hivyo ni kuchuma dhambi tu.

    Kuna beki ''sorry jina limenitoka'' aliwahi kusema ''ni heri uende porini na kisha upambane na Simba Dume lenye njaa kuliko upambane na Ronaldinho ''Dinho'' Gaucho uwanjani''.

    Jiulize
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Sasa narudi kwako wewe muanzisha mada.
    Ishu ni kuwa Wear na MT Dinho kwanza ukae ukijuwa kuwa ni wachezaji waliokamilika ktk namna za kiuchezaji wa soka.
    Hawa pia wanazidi kuongeza mafanikio ktk CV zao kwa kuweza kuichezea AC Milan klabu yenye mafanikio zaidi hapa Duniani.

    Lakini unapomuweka Wear na kumlinganisha na Dinho ni kukosa akili kwani hawa watu hucheza namba tofauti.

    MT Dinho anaweza kuzurura winga zote na pia anaweza kucheza nyuma ya washambuliaji wawili.
    Pia anaweza kutoa pasi za ajabu za mwisho tofauti ya Weah ambaye ni mmaliziaji mzuri wa pasi za mwisho.

    tukirudi kwenye swala la skills mtakatifu Dinho aliwahi kuwavalisha kanzu wachezaji watatu tofauti waliokuwa wanamkaba...hii ilipelekea kanzu hizo akaziita ''el tripple' barret''.

    Pia kama huamini haya ninayokwambia kuwa MT Dinho ni Mfalme wa Skills basi nenda wafuate John Terry na Calvalho kisha wanong'oneze na uwaulize ''je nani nguli wa skills Duniani?''.....jibu watakalokupa pigia mstari kisha ufunge bakuli lako.

    na siku nyingine kama huna cha kuposti basi kachukue kopo ukachambe na si kumdhalilisha Ronaldo de Assis Moreirra.
     
  18. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Hii ni kweli kabisa, katika maisha yangu sina mchezaji ninayeweza kumfananisha na Okocha.
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    mtakatifu Ronaldinho akiwa uwanjani basi Mbunguni shughuli zoote zinasimama
     
  20. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Messiiiiiiiiii
     
Loading...