Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

George Waitara alitoa wapi zile pesa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, May 22, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ndugu JK kwanza hongera sana kwa bidii zako wakati fulani unazozinfanya.

    Tunakuacha njia panda pale unapoanza na mwisho humalizi. Ulianza vyema sana wakati umekuja madarakani, Ulichukua vijisenti vya Sumaye ukarudisha hazina ukakaa kimya kama kawaida yako.

    Baadaye ulijua na hata mimi nilijua kwamba Mkuu wa majeshi wa zamani alikuwa na mapesa ambayo alitaka baadaye kuanzisha airline yake. Ukakomba na ukaa kimya.

    Mbona mimi bado nataka kujua hizi huyu Waitara alizipata wapi? Tafadhali unaweza kusema sasa Mr.Prezidenti?

    Je kuna data za hii issue jamani? Hivi ndiyo JK alivyoanza.
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    "Your honor I would like to introduce exhibit A:"
     
  3. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du Kumbe Ndiyo Alivyo Anza Muungwana
     
  4. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bwana Watala Alikuwa Ana Wanyonya Majeshi Na Kuweka Kwake,jamaa Alijaliwa Kwa Uselfish Au Uuza Samaki
     
  5. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pili Kwenye Hizi Opelesheni Za Nje Ile Ya Liberia Jamaa Nusu Wagome Kuchukua Mkwanja, Kwani Aliwakata Jamaa Wakataa,palikuwa Pazuli.
     
  6. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wakati wa Op ya Liberia Waitara alikuwa kwenye kitengo cha Fedha na malipo au?
     
  7. Haki.tupu

    Haki.tupu JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2008
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ninachojua mimi huyu Sumaye hata Havard alipelekwa na serikali ya JK! Ndio kusema alilipiwa kila kitu jamani!! Hawa wote lao moja, usiwaone hivi!!!
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    JK alimpeleka ili aje kuwa nani baadaye ? Siamini hili maana JK alianza kwa kuchukua vijisenti ambavyo vilipigiwa kelele sana sana .Leo kusema Serikali ilimlipia Sumaye si kweli na kama una ushahidi weka hapa tafadhali .
     
  9. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MY FRIEND GENERAL AKISEMA ANAMTAKA MKEO UNASEMA YES SIR
     
  10. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    LUNYUNGU MBONA UNABANIA MAELEZO PESA GANI HIZO ALIZOKOPA NSSF?
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ukiwa jeshini utasema yes sir lakini uraiani itakuwa ishu sana .Hebu niweke sawa sasa na swala la serikali kumsomesha Sumaye havard then tuendelee na mambo ya Waitara.
     
  12. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Oh Gawd!!!

    I give up!!!
     
  13. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ICADON DONT GIVE UP HIYO NATAKA UJUWE WAKUBWA HUKO JESHINI WALIVYO,NATAKA UJUWE WATU WALIO FUKUZWA KAZI ILI WAKUBWA WABAKI NA WAKE ZA WATU ,NATAKA UJUWE JINSI HAO WAKUU WALIVYO NA SAUTI NA MITANDAO YAO YA KU SWNDLEI
     
  14. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapa anazungumziwa Waitara au Mboma...maana ata mwaka haujafika tangu huyu muungwana astaafu sasa JK kachukua mahela yake lakini kaacha kuchukua ya EPA?
     
  15. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa Tunamwongelea Waitara Na Kama Kuna Lolote La Mboma Nalo Lijadiliwe
     
  16. M

    Mama JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hii Tanzania karibu na yenyewe itaenda kaburini, watu wanajali maslahi binafsi na starehe za Muda mfupi na kusahau kabisa kuwafanyia hisani wenzao, tutafika namna hii kweli. Sitaki kuwaza ingekuwaje kama tungekuwa tunaishi milele! Survival for the fittest na weak competitors wote tungekuwa eliminated long ago. Asante Mungu.
     
  17. Haki.tupu

    Haki.tupu JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2008
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani hayo ya JK kuchuka vijisenti vya Sumaye inahitaji ushahidi zaidi!!
     
  18. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    LUNYUNGU KATOKA KIDOGO KAENDA KUTUTAFUTIA MA EVIDENCE SO LETS WAIT.
     
  19. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MAMA UKISOMA ILE POSTING YANGU YA BALALI ALIFUNGWA NA OMERTA UTA ELEWA KWAMBA NCHI IKO MAHUTUTI
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alikomba pesa ngapi za hawa jamaa? Zilikuwa zimehifadhiwa wapi? Au ni ile tu "andika usomeke"? Ilisemwa pia kwamba amekomba za Mahita, Adadi, ..., orodha ni ndefu!
     
Loading...