Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

George Clooney Arrested.. Photos

Discussion in 'Jamii Photos' started by afrodenzi, Mar 22, 2012.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Actor George Clooney is arrested for civil disobedience after protesting at the Sudan Embassy in Washington.

    [​IMG]

    Actor George Clooney speaks on the steps of the Sudan Embassy
    in Washington before his arrest. Flanking Clooney are, left, Congressman Jim Moran (D-VA) and his father Nick Clooney.
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Clooney, who has long campaigned against the government in Khartoum, had intended to be arrested when he planned the protest. Nchi nyingine raha. Unapanga kabisa kuwa arrested lini, wapi, na nani. Au ndio kusema haogopi washawasha?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa USA baby! The land of the free and home of the brave.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    na dhani ni publicity tu.
    ujumbe wako utawafikia wengi ..
    maana mtu akisikia George Clooney amekamatwa atataka kujua sababu..
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
  7. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio just publicity AfroDenzi, he has been involved for quite some time now. Anacho jaribu kufanya ni kuwaambia American and Sudanese governments that they are the causes of what is happening in Sudan. Have you heard of the enough! project?

    please, angalia hii video:


    and find more about this movement here: ​http://app.mx3.americanprogressaction .org/e/er.aspx?s=785&lid=86759&elq=07078a49a67c40de8023e9d7ea 8edb6a
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    ni Publicity sababu anataka attention za watu na ujumbe wake ufike kwa wengi.
    we sama hii ni "Good publicity" sio ile ya kuuza sura tu bali kusaidia watu......

    yes nimwahi kusikia hiyo "enough Project " ila sikuifuatilia.
    asante sana kwa hiyo youtube video.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Huyu si atawafaa Chadema?
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    USA hawawezi ku claim ni land of the free and home of the brave mpaka waruhusu ukewenza na vyama vya kikomunisti.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    dahhhhh
    huyu si jui kama ataweza mbio za TZ...
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,673
    Trophy Points: 280
    Labda "free" wanaoogelea ni ule wa watu wa US..
    wako huru kufanya mambo mengi sana uki compare na nchi kama China.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    I don't care
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    You got it AD!
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    To some extent I agree with you, but kuna watu wanasema what they call freedom is just anarchy if it does not benefit other citizens. USA land of freedoms? It is a discourse... an American discourse.
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    USA na Waingereza bana.....

    Wanajidai ni nchi ya UHURU, lakini wee jaribu uone.

    Wanajifanya Wanalaani na kupinga Ukoministi wakati vitu kibao Serikali inalipa hata zaidi ya nusu za gharama.

    Wanakuja Tanzania na kusema "Sasa ni Capitalism" na akina Mkapa wanameza vizima vizima.

    Sasa ni Demokrasia, Mzee Mwinyi anatangaza sasa rukra hata kuiba Balbu ya taa za barabarani..........

    Hawa jamaa hakuna nchi BIG BROTHER kama wao na wakienda Urusi wanajidai "ohh nyie mnanyanyasa watu..."

    Kweli, ukitaka kutawala dunia, wee tawala MEDIA. Ni Mengi tu hapa Tanzania, na media zote, bado analamba watu miguu.
     
  17. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Bongo OYEEEEEEE!!!!!
     
  18. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tuongee tunavyotaka lakini jamani kuna binadamu wenzetu wanateseka sana kwenye dunia hii...dah
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Nimesikia, kutokana na London riots, UK wameamua kununua washawasha which will be used in future riots. Mara ya mwishi washawasha kutumika huko ilikuwa miaka ya 1970s kule Northern Ireland.
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaaazi kwekweli
     
Loading...