Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

George bush trying to curse Holy quran (Allah Amfunga mdomo bush )

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 4, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,543
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280


    Ataka kuitukana Quran tukufu Allah amfunga mdomo Bush.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    alah kwani ni mungu mwenye nguvu? si mungu wa chini? siyo Mungu aliyeziumba mbingu na nchi, hana lolote, kawaulize mabaali waliopambana na Eliya, walijichanachana na visu wakimuomba lakini hakuwa na lolote, alikuwa ameenda kujisaidia akashindwa kwenda kuwaokoa waumini wake wasioelewa...alah hamna tofauti na Baali miungu ya wafilist, yaani wapalestina na walebanoni.
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ..................subhanaallah.....................
     
  4. U

    Ukunguru Mwanakati JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2014
    Joined: Jun 20, 2014
    Messages: 531
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo FAKE hamna kitu hapo. Wewe ulijiage kama alitaka kuitukana qurani yenu? Lete ushahid.
     
  5. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2014
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    This is fake original
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Dec 15, 2014
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh!...
     
  7. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #7
    Dec 15, 2014
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Allahu Akbar
     
  8. Super Handsome

    Super Handsome JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2014
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 1,896
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Nimejumiuliza hayo maswali nikaishia kusonya tu
     
  9. i

    incharge JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2014
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,170
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni huruma kwa binaadamu kuona kiwa kisa mapmbi yake hayajakubaliwa kwahiyo hamna mungu?? What a waste for your parents
     
  10. K

    KoreaKaskazini JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2014
    Joined: Nov 25, 2014
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    japokuwa kuna ma-great thinker humu JF pia kuna stupid Thinker hapa trust me duh.
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2014
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,543
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Na hii Pia ni Fake Orignal?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. D

    Dalailama Member

    #12
    Dec 15, 2014
    Joined: Dec 13, 2014
    Messages: 56
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Allah Akbar ...!!
     
  13. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2014
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,602
    Likes Received: 3,933
    Trophy Points: 280
    Yet binti mmoja wa daud alipewa jina la baal kwa heshima yake.
     
  14. Daniel Myl

    Daniel Myl JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2014
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 528
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Bullshit.. Ni mambo ya kungeneza hayo unatuvimbia macho na Huyo Alah wenu mnayeuwa watoto na watu wasio na hatia kwa ajili. Mimi sijawahi kuona alah katili na mbaguzi kama huyo wa kwenu yaani et mnaita wengine makafiri ua tu matakataka!!!!

    Mungu wetu ni Mungu Mtakatifu, Mungu wa Upendo, Huruma na Neeema tena anasema dhambi zenu zijapokuwa nyukundu kama bendera au nyeusi kama wingu nitazisafisha na kuwa nyeupe kama theruji.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kabinti ka ludilo

    Kabinti ka ludilo Senior Member

    #15
    Dec 16, 2014
    Joined: Sep 30, 2014
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Taqubirrrrrrrrrrrrrrr
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2014
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,543
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Ngojea na wewe ipo siku Allah atakufunga mdomo wako na ndio siku hiyo hiyo unaondoka zako duniani wewe mdharau au mtukane Allah utakipata zaidi ya huyu mshamba bush Daniel Myl
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Daniel Myl

    Daniel Myl JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2014
    Joined: Jun 26, 2013
    Messages: 528
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Ushindwe katika jina Yesu....!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2014
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mungu mwenye nguvu ni yule alietandikwa mijeledi huku akilia na mashuzi kumtoka.

    Sent from my SM-G800H using Tapatalk
     
  19. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2014
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mwalimu mmoja wa Biblia ni Jibu,nilimsikia akisema"Allah ataenda hukumuni kama Muhamadi na kutupwa motoni
    {UFU 20:10~15
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2014
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,543
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Uangamie kwa jina la Allah na isemwe amin.
     
Loading...